Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa, Sumaye, Mwinyi, Rose Migiro, Lipumba na Slaa nani zaidi 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jasho la Damu, Jun 14, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Natumai sifa za watu hawa zinajulikana hapa jamvini.1. E.Lowasa-waziri mkuu mstaafu.. mbunge wa monduli.2. F.Sumaye-waziri mkuu awamu ya 33. H.Mwinyi(PhD)-waziri wa mambo ya ndani, ulinzi na usalama.Mtoto wa rais mstaafu.4. R.Migiro(PhD)-naibu katibu mkuu UN5. I.Lipumba(Prof)-M/kiti CUF, Mchumi.6. W.Slaa(PhD)-Katibu mkuu CHADEMA, Mwanaharakat/mwanamageuzi. Toa maoni yako nani anatufaa 2015 bila kujali JINSIA, DINI, KABILA wala ITIKADI YA CHAMA.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unachanganya mafuta na maji
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umechakachua list
     
  4. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mwinyi sio PHD holder ni daktari wa binadamu au nimekosea mimi ndiyo ninavyojua
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    unalinganisha usingizi na kifo,giza na mwanga,dr.slaa huwezi kumweka list moja na hao..muombe radhi
     
  6. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli bt fafanua nani maji nani mafuta.
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    weka yako basi
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sijui hapo kwenye red ulikuwa na haraka au???
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ni kweli umechakachua mno. Tuanze na hivi
    1. lowasa- hana sifa za kuwa raisi wa tanzania ni mchafu kuliko unavyo fikiria
    2. huseni mwinyi- sijaona mchango wake katika nchi hii kwanza alitakiwa awe amekwisha jiuzuru kutokana na mabomu ya mbagala na gongo la mboto, c muwajibikaji, au umemuweka kisa mtoto wa raisi msataafu? Basi unge muweka na ridhiwani pamoja na makongolo nyerere
    3. sumaye , huyu ni fisadi sana kipindi ubinafishaji umeshika kasi enzi za mkapa alijibinasifishia mali nyingi sana za uma, unge kuwa arusha ungeelewa zaidi story zake
    4. nchimbi- hana uwezo wa hata kuwa waziri mkuu, sijui umelenga nini katika kuwa teua hao watu, tupe mchango wake katika taifa hili, ameifanyia nini tanzania?
    5. lipumba- huyu ameisha choka sana na ukizingatia cuf wako kwenye ndoa na ccm huyu haamniniki tena ni ndumila kutatu. Ccm b
    6.migiro- huyu nae kuwa naibu katibu mkuu wa un c kwamba ni cheo kikubwa sana, na hata cheo cha katibu mkuu wa umoja wa mataifa huwezi linganisha na cheo cha uwaziri mkuu, sifa ya migiro kuteuliwa ilikuwa moja tu, alikuwa waziri wa mambo ya nje pekee mwanamke katika nchi masikini, kama sikosei walikuwa wawili pamoja na wa south africa but bank mun akaona amchukue migiro, na hata hivyo kule un yeye hana say yoyote, ulisha wahi kumsikia hata cnn akitoa tamko? Yeye ni kama alivyo uingereza malikia na waziri mkuu.
    7. dr slaa- hapa sina coment kabisa na sina uwezo wa kukoment hapa.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi topic za siku hizi zinaboa kweli
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mkuu do youself a favour. Badala ya kuuliza Lowasa, Sumaye, mwinyi, Migiro Lipumba Slaa, etc nani zaidi 2015, think yourself what will be doing for this country by 2015. Au na wewe tayari una Ph.D kama wao?
     
  12. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeacha Rais wa 2015 ni Ndugu John Pombe Magufuli!
     
  13. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Dr Slaa na Phd ya Ekaristi Takatifu kutoka Rome nae awe Rais wa Tanzania? Au anakua Rais wa TEC?
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ww mkurya gani usiyependa mabadiliko na wasiwasi na ww
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MWINYI hakufanya intern hivyo hajasajiliwa na hatambuliki na baraza la madr, sasa hiyo phd kaitoa wapi au anajigawia kama kaka yake huyu jamaa harusiwi hatakumwandikia mgonjwa asprin. waje na udini wao tutawatupilia mbali
     
  16. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    umechakachua sana
    umetumia vigezo vipi kuwaweka baadhi ya watu hapo?
    1. Lowsa- huyu ni fisadi namba moja tza ni mchafu sana na ana tamaa sana anaweza fanya tz kama dhamana yake ya kukopa kwa wazungu

    2. Nchimbi- huyu ni waziri wa utamaduni- hana sifa ya aina yoyote ile ni sawa.

    3. Huseni mwinyi- hana cha maana alicho fanya katika nchi hii, au kwa sababu ni mtoto wa raisi mstafu? Basi unemuweka hata ridhiwani pamoja na makongoro nyerere

    4. Sumaye- sifa za sumaye na lowasa haziachani sana, sumaye arusha wanamfahamu sana ni fisadi mkubwa sana na yeye,

    5. Migiro- hata yeye hana sifa, kuwa naibu katibu mkuu wa un jamani si cheo kikubwa sana, hamjui principal za un? Bank moon mwenyewe cheo chake kina zidiwa mbali sana na cheo alicho nacho rasi wa benk ya dunia au mkurigenzi wa imf, kama migiro angekuwa naibu raisi wa benk ya dunia hapo ninge kubali. Je ulisha wahi msikia hata cnn akitoa tamko? Pale un yeye hana kazi mwenye kazi ni bank moon.. Migiro c kwamba anaongoza mataifa yote duniani un haina pricipo hizo. Make kuna watu wnafahamu hivyo kwamba anaongoza nchi zote ulimwenguni kitu ambacho c sahihi
    .6. Dr slaa- hapa no coment.

    Kwa kifupi hao ulio waweka hapo huwezi washindanisha na dr s. Angalia mchango wa mtu mmoja mmoja katika nchi hii, usiangalie tu kwamba yeye sijui ni nani
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama nyerere,mkapa etc,funguka kumekucha acha ndoto
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    2015 bado ni karibu saana kufikiri kua atakae cover hio nafasi ataleta changes...
    Nafasi tuliopo saizi ni tete mno na kurudisha mpaka ikae sawa Wa Tz tukaridhika kazi ipo..
    Na hata chama kigeni kiingie kwa miaka mitano ya kwanza badala ya kufanya changes
    watakua wamekazana kuadhibu waliopo madarakani juzi, jana na leo so long as wana link na magamba..
    Maana woote hao wamekaa ki siasa siasa tu... No uzalendo..
     
  19. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kwa kigezo kipi? Cha kufanikiwa kuuza nyumba zote za uma? Au kobomoa nyumba za watu?
     
  20. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wewe ya kwako ya ukweli iko wapi? Kwanza wewe utakuwa na vyeti vya kuunga unga sana hapo ulipo una diploma lakini una vyeti kama 100 hivi.
     
Loading...