Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOWASA-sitashindwa; SAMWELI SITA-sitakubali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Think, Aug 9, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vita ya kujiandalia mazingira ya urais 2015 viongozi hawa wameanza kujikita ktk vita ya kumtafuta atakae kuwa kiongozi wa vijana taifa uvccm. je ni kweli ktk ktk vita hii lowasa ataangushwa tena na sitta? au sitta hatakubali lowasa ampate kiongozi wake wa uvccm?

    mabilion ya pesa yatamwagwa sana huku raia wakiwa hawana huduma bora za afya, je kiongozi atakae patikana uvccm hataweza kuwa fisadi kama kupatikana kwake ni kwa njia haramu?

    sita amewai sema kuwa lowasa ni fisadi, je nani mbabe ktk vita ya kumpata kiongozi uvccm? lowasa au sita
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Money talks! Au co the 1 with a lot of money is going 2 win.
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimejishauri sana kuchangia hii kitu, ila roho inanisuta maana naona kama hainihusu vile!!! ok, anyway, ngoja japo nikunong'oneze tu.

    ni hivi mkuu "hakuna jipya kwenye ccm, ni yale yale tu, uozo uozo uozoooo! hawa watu walishakula nyama ya binadamu, kamwe hii dhambi hawataiacha. yaani hii ilishakuwa ndo mfumo wao wa maisha, haramu haramu haramu"
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama huu uzi utapata contributions za kutosha. Wote wapo msitu mmoja, hata kama ni tumbili na ngedere.
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmh!sio kila uchaguzi money talks,mfano hai ni ar.....ru mashariki,au mara hii umeshasahau!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vita yao itaishia kwa mmoja wao kuwa mgombea urais, 2015.
    But That is as far they will go.
    Mgombea Urais.
    When finally the country will be rescued from their filthy hands,
    Back to them Pipooooooooooooooooooooooooooooozzzzzz........................................................
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Wacha Wafu wazikane wenyewe.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hayatuhusu waacheni hao Vijana wazile hizo pesa wao ndio wanaojua watampa nani, Pia uchaguzi wa Urais ni Mkutano mkuu wa chama husika na hapo ndo jina linaletwa kwenye Tume ya Uchaguzi kupigiwa na sisis wote
     
  9. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo bado nawe una imani kuwa atakayepitishwa kuwa mgombea wa ccm ndo kashashinda??
    shame on u.... wacha wamwage pesa ila c lazima wawe marais
     
  10. b

    boby v Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waachewm wagombane wenyewe lakin mwisho wa siku ni PEOPLE'S POWER It's wenner.
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Very rare m2 wang kwenye 10 bac hutokea mara 1.
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kupata cheo ccm ni sharti utumie pesa na mfumo wao ndiyo ulivyo.tuwaachie wao wenye chama
     
Loading...