Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa simuelewi mapambano yake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 18, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowasa anavyosema yuko tayari kwa mapambano niyapi?kwani anataka rich mondi ilipwe bdo anataka uraisi 2015 bdo anatakiwa kujivua gamba sa2 hayo mapambano niyapi?au sioi aingie mjengoni?au mapambano ya kuendelea kutuibia.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    2015 cdm itakapo chukua nchi ndio tutajua yote.mwacheni aongee ni haki yake.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mapambano ya kwenda ikulu hata kwa kutumia damu za watz ila yeye atimize malengo yake ya kisiasa na kukidhi uroho wake wa madaraka.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    cha ajabu nini?? maisha ni mapambano kwa binadamu yoyote yule hata mlalahoi.

     
Loading...