Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa sasa autaka Uspika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Nov 3, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa ya kuwa Edward Lowassa ameanza mikakati ya kuusaka Uspika wa Bunge la 10 la Jamhuri ya muungani wa Tanzania.
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anafaa na anastahili.
    Ana uzoefu wa kutosha sasa bungeni na serikalini.
    Bado taifa letu linahitaji mchango wake.
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani huyu mwizi kuwa spika tena du watu hawatosheki why?
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bunge ni wananchi, haiwezekani mwizi akatuwakilisha kuihoji serikali
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli ngoma hiyo itanoga sana kwani atapambana na Mr. Speed na Viwango aliyetangaza mapema kuwa akirudi mjengoni atatetea kiti chake cha uspika!! Sasa sijui hiyo chama yao itampendekeza nani kati yao?
     
  6. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Now who told you Tanzania needs more corruption?
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Namunga mkono kuliko Samwel Sitta mnafiki
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jizi na fisadi mkubwa anatafuta nini pale mbele ya mjengo. Yeye aendelee kusinzia kwenye kiti chake cha kawaida. Nitawashangaa sana ccm wakimruhusu jambazi awe spika. Isitoshe ana hulka ya kujisikia na ana dharau sana.
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Siku EL anakuwa SPIKA wa bunge la 10 narudisha CARD YA CCM mbele ya vyombo vya habari na siku hiyo wana JF ndio mtanifahamu waziwazi me ni mwanamageuzi makini ndani ya CCM pasipo uoga ninae taka mabadiliko mahali nilipo ndani ya hiki chama wananijua fika kuwa nina fuata mkondo ule wa mwalimu aliutaka uwe kuwatumikia watu na sio matumbo yetu.

     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wewe unamfahamu huyu EL au unafuata mkumbo tuuu au unawajaribu watu humu ndani ya JF wana CCM wengi hawamfagilii huyo jamaaaa kabisa
     
  11. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    twafwaaa watz! Naamini akipata hamna hoja ya msingi itakayo jadiliwa, sijui tunaelekea mahali gani watz
     
  12. B

    BigMan JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    "TULIFURAHI PAMOJA,TULISIKITIKA PAMOJA NA TUTASONGA PAMOJA NA TUTASHINDA" hiyo ni kauli mbiu ya el katika jimbo la monduli,je mnafahamu maana yake ?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    el AKICHUKUA USPIKA BASI TUMEKWISHA LAZIMA ATALIPIZA KISASI . ok labda anangojea kwanza rafiki JK yake kama atashinda ndio achukue
     
  14. C

    Challenger M Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na hakuna anayeweza kumzuia akisimama lazima mafisadi wenzake watamchagua labda Mwakyembe nae achukue fomu halafu zipigwe kura ambazo indirect zitaamua Lowasa fisadi au sio fisadi akishinda basi sio fisadi
     
  15. Sir John

    Sir John Senior Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni porojo,EL hawezi hata ku uwaza uspika.
    Labda uwaziri kwa swaiba wake.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda uspika wa bunge la wamasai pori wenzake, pun very much intended :caked:
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Well said !! chini ya miti huko
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiv mnajua kikwete ninyi???? Amini msiamini mnaweza kushangaa EL anakuwa spika mpya wa bunge. bwana 'kuchekacheka' hajali chochote. Tangu lini mlisikia kikwete ametendea kazi malalamiko ya wananchi. Tena safari hii ndiyo mtalia zaidi atasafiri nchi za nje mpaka mlie.
     
  19. J

    Jackob Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Alhamisi ndio mwisho wa kuchukua fomu za kuwania Uspika kwa mujibu wa makamba. Tupashane kama jamaa ana guts za kufanya hiyo. Ni vema tukazama kwenye maombi asifanye hivyo. Mungu wa Israel atatusikia tu.
     
  20. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa mwanzo kuchukua form ya uspika ni Sitta kachukua jana
     
Loading...