Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa:niko fiti kwa mapambano.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Apr 2, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wana jf tutathmini kauli ya baba mkwe wa sioi sumari kuwa yuko fiti kwa kupambana.je,ameweza arumeru?vp 2015 ataweza?
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda zile fedha alizowaibia watz kupitia richmonduli/dowans na epa asiendelee kugawia makanisa na misikiti.
    Tatizo lowasa bado anaamini wartz wanadanganyika kwa pilau na kofia na ameandaa pesa nyingi kwa ajili ya hiyo kwa kuanzia amefanya arusha. Namshauri ahamie cuf.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyo aende akapumzike longido
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,144
    Likes Received: 3,684
    Trophy Points: 280
    Najua anahofu na asha migi, atatapanya mijihela kumpambana, mwishowe nguvu zitampungukia, too much concetration inamzeesha, ataibiwa na matapeli wanaojua nia yake na kuzichanga karata vema kuvuta mkwanja. kimsingi hawezi mapambano.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Festi raundi tu ,noki auti!
    Pambano la raundi 12 itakuwaje
     
  6. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    By-inference he have failed. I hope sooner he'll emerge in a public and declare his failure. Usiendelee na mapambano Edo. Bye bro!
     
  7. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dawa ya ze so called vigogo wanayo cdm bwana. Ka bwana mdogo kameangusha watu waliodhani ni untachable. It is a very good political homework for those wanaodharau wananchi.
     
  8. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shoka moja mbuyu chini wazamani nasema utajiju, utaji J J weweeee. by Banza Stone : that year
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Tutarudi tuisheni za Siasa ya Ujamaa na Kujitegemea
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mapambano gani? Pamela kamponza Sioi.
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    EL is a political liability to CCM. Why can't they see this very simple reality?
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,652
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Mgombea mwenye bulungutu ya kitutosha kuwabwaga wengine wote ndani na nje ya CCM.
    Hii ya Arumeru,home graundi ilikuwa bahati mbaya tu.
    Mtamwona 2015-pesa mbele.
     
Loading...