Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowasa ndani ya Nzega: Kigwangala akae chonjo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chikakatata, Oct 12, 2012.

  1. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikielekea Shinyanga jana nikakutana na taarifa kwamba Waziri Mkuu Mstaafu na Mbunge wa Monduli Mh Edward Lowasa atakuwa Nzega kesho kuzindua harambee ya kuchangia ujenzi wa kanisa la kiinjili la moravian Tanzania, Nzega. Jambo hili lilizua mjadala kwenye basi kwamba hizi siasa za kwenye nyumba za ibada ni vipi? Na je Lowasa ambaye anamfadhili Hussein Bashe kwenye harakati za kisiasa kwenda Nzega siyo mkakati tu wa kumdhoofisha mbunge wa sasa wa jimbo hilo Dk Hamis Kigwangala?
     
Loading...