Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa ndani ya meru kanisani kama kawaida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imma01, Mar 25, 2012.

  1. I

    Imma01 Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Leo hapa katika Kanisa la KKKT USA river maeneo ya Ngaresero alitokea ibadani Edward Lowassa nakulisalimia kanisa kwakua alikua anapita maeneo haya. Pia katika rambirambi alinunu mua kwa tsh 400,000 tu.....Nadhani kuanzia leo mze mzima atakua eneo la tukio huku Arumeru mashariki kumnadi mkwewake.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kamata mwizi men!
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tupostie picha zake, mfuatilie
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi mchungaji Ndosi alikuepo?
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rambirambi na mua kwa laki 4 hapo sijakusoma.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa hata kwao anogopa kutia mguu, sasa anakokubalika mpaka kuota urais ni wapi? Kwenye makanisa na kwenye bustaninza mahoteli wanakokutania na wale wanaomchuna?
     
  7. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,637
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana kama anawapenda watz anunue viwanja maeneo ya biashara ili sisi vijana anaosema ni bomu linalosubiriwa tupate pa kupata ajira mf kuoshea magari, madarasa ya muda(tuition) pa kuchezea watoto (open areas) hapo tutajua kweli kwamba anatukwamua kwenye tabu na siyo abakie kulaumu na huku anamwaga pesa pasipoonekana, Lowasa umesikia?
     
  8. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoja afike kwenye kampeni tuone uwezo wa PADRE kupambana naye, nahisi ataufyata
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acheni majungu, yeye ni mtz hatakiwi kuomba pasport kushiriki misa kanisani; CDM huo ni woga
     
  10. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama CDM tutashindwa kuchukua nchi 2015 then ccm candidate anayepaswa kuchuku uraisi 2015 ni Lowasa - ni mtazamo tu
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu anatisha na anastahili pongezi tuache wivu ni wachache haswa wanasiasa wanorudi kwa mungu wao na kumtolea kile walichonacho bila tabu.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ameamu kuvamia KANISA LA KITAPELI KULIKO YOTE TANZANIA (KKKT) mkwe lazima achukue jimbo
     
  13. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huna Adabu Kanisa la Kitapeli maana yake nini?@TIQO Unahitaji kufundishwa hadabu.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kkkt ilishabikia kikombe cha babu wa loliondo! Tafakari.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya ifakara na kusimika askofu mpya. Alijialika na kusababisha watu wengine kukosa viti manake hakuandaliwa chake! Sasa Arumeru anaenda kusali ni kanisa lake? Alimuaga mchungaji wake na kuja na barua ya safari? Na minada ya kanisani ndo show nzima! Kha!
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu shule ni ukombozi wa kila kitu
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    elimu ni ukombozi wa kila kitu,sio shule tu.ref:shule za kata
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Juzi nilileta thread humu jamvini watu wakapinga na kusema kuwa Lowassa kapigwa marufuku kufika Arumeru.

    Kazi imekwisha wakuu najua Pro-Chadema JF mmekuwa wakiwa sana ndio siasa zilivyo.

    Lema, Lowassa ndio huyo kaishafika Arumeru kazi kwako!
     
  19. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yes indeed TIQO yuko right afundishwe adabu na nani!? binafsi ni muumuni wa KKKT na nadiriki kusema KKKT ufisadi umo ushirikina na uchafu mwingineo mwingi kuhusu ushirikina nenda usharika wa Bungo mjini Morogoro do your research you will come up with same finding na kuhusu ufisadi makao makuu ya dayosisi yanaongoza cause hata taasisi ya kanisa wamejibinafsishia baba maaskofu wafanyakazi wengi ni ndugu zao wa karibu na mbali achilia mbali wizi wa mali za kanisa KKKT dayosisi ya Kaskazini na mkoani Arusha zinaongoza katika hili.
     
Loading...