Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa nae mgonjwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabato masalia, Jan 25, 2012.

  1. S

    Sabato masalia Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    siku ya mazishi ya hayati Sumari nimemuona mheshimiwa pm mstahafu bwana Lowasa amebadilika sana kiafya tena nilivyomsogelea kumtazama anasalimia na watu kadhaa namuona anatetemeka ile tetemeka ya kuumwa vipi mzee nae ana sukari nini?
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Anaumwa urais
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasikia mafisadi na wote walioiba kura mwaka jana kufikia 2012 hawatakuwepo duniani
     
  4. D

    Divele Dikalame Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magonjwa ndio mitihani ya Mola, Lowasa,mwakyembe,mwandosya na hata Chami hawako vizuri kiafya Mola awabariki na kuwapa afya njema aamiin
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lowassa anaumwa sana,wapambe wake hawajui tu na ndio wanaommaliza kwa kumpeleka story za kumpasua kichwa kila kukicha kwa maslahi yao binafsi,kuna watu wanaamini bila kuwa rais maisha yao yatakua magumu sana,wengi hawana uwezo wanategemea kubebwa na lowassa,mbaya zaidi kati ya wapambe wake hao wanaoshiriki kummaliza lowassa bila kujua yumo mwanae pia,nae anasukumwa na maslahi binafsi na ushindani wake na swahiba wake Ridhiwani jk,kuna viapo huwekeana kila wanapokutana au kutextiana..
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yule mchungaji wa pale mwenge, Mwingira, alishatabiri hii maneno na kakobe pia. Watakwisha hawa wezi
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hatuna hela kufanya chaguzi ndogo. Mungu awajalie afya njema. Amen
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii akiiona yule mchumia tumbo na mnafiki Pasco atazimia!!
    Mleta thread una mashitaka ya kujibu asipozinduka!!
    Ngoja aje uone.........!!
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowassa anaumwa ugonjwa wa ufisadi na hatapona kwa sababu ufisadi upo kwenye damu yake!
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    kwani huu mwaka si ndio 2012. Unataka kuniambia viongozi ambao wameshakataa kula walikuwa mafisadi au waliiba kura?.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya maneno akiyasikia tendwa na werema watapatwa na bp kwani hawataki chaguzi ndogo.
     
  12. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimuona uso kababuka utafikiri anatumia mkorogo uliochanganywa na jik. Akiongea lips zinatetemeka ka mlevi wa gongo,Ana dalili zote za kuwa na mawe kwenye gall blader
     
  13. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    daah nimemuona leo mzee afya yake inahitaj uangalizi wa karibu..mungu umpe afya
     
Loading...