Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa na uchaguzi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Baba KimsJR, Feb 22, 2012.

  1. B

    Baba KimsJR New Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana Mh. Lowasa, anahusika kwa kiwango kikubwa kuhakikisha kuwa Sioi Sumari anagombea Arumeru na kunyakua jimbo hilo ili ajiimarishe kisiasa kuelekea uchaguzi wa 2015, kutokana na mashuhuda wetu wa sirini lowasa alitoa Tshs 1b kama takrima kwa wapiga kura ili zitumike wakati wa uchaguzi
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yule anayegombea ndiye mkwe wake au?
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Lowassa anajifilisi bure...hatakuwa Rais wa nchi hii.Hatuwezi kuongozwa na mwizi na muuaji kama yeye
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sioi ndio mbunge wa Arumeru hata CDM wanalijua hilo, anasubiri kuapishwa tu

     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tshs. 1b kweli kwa Arumeru tu? Kila mpiga kura alipata kiasi gani? Mimi najua takrima za kitanzania huwa ni 5000 ikizidi sana 10,000.00. Kwa billion moja mbona atakuwa amemlipa kila mwananchi wa Arumeru na chenji kurudi?
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nakuunga mkoo 100% yaani endapo ccm watamsimamisha EL Mimi nitaapa kama JL MPAKA KIELEWEKE kwa ajili ya kumtetea hayati Mwl.JK KWAMBA IKULU KUNA BIASHARA GANI HADI............? Hata hivyo vita dhidi ya pesa haramu inatakiwa iongozwe na wananchi wa kawaida kwani kwenye Dini imeshakuwa tamu,ndiyo maana hata viongozi wa kisiasa wamewakataa viongozi wa Dini kutoa elimu ya uchaguzi Arumeru na kwingineko.
     
  7. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanazani arumeru ni igunga, ngoja waone moto wa chadema. vita ya pili yakitaifa itatangazwa pale.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aisee kama ni hivyo watagawa hela sana hawa..kama huyu white hair ameweka mkono.
     
  9. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata arusha mjini alimwaga hela za ukwel bado mama alipigwa chin..waliokkuwa arusha kipindi kile usingetarajia lema anjemshinda..alihonga vijana wengi ila jion wako na lema...haya yatamkuta sioi wa lowasa
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,640
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Lowasa.. Episode 1,000,000
     
  11. M

    MYISANZU Senior Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa anasubiri kuapishwa tu kuwa rais wa JMT.Slaa anajua hilo
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi promo manazompatia Lowassa hazina msaada sana kwa
    SIOI....Lowassa alimpigania sana Batlida kwa mtindo huu huu lakini bado Mama alilowa Kwa Lema...Pesa siyo tishio sana kwa siasa za sasa ambapo watu wameamuka...wanapokea pesa lakini wanafanya tofauti kwenye sanduku la kupigia kura...Kwa hiyo CCM wanapaswa kujipanga upya...mbinu hii inaelekea kufeli...nimeshuhudia hili katika majimbo ya Nyamagana na Ilemela jijini Mwanza mwaka jana...Masha na Diallo walitembeza pesa ile mbaya...Lakini mwisho wa siku waliangukia pua...anyway siwafahamu vizuri wa Meru...ngoja tusubiri.
     
  13. L

    LISAH Senior Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hatakuwa rais ataweka kibaraka wake awe rais na atahakikisha wenyeviti wote wa ccm wanamsujudia na wanimba wimbo wake.....!
     
  14. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huyu ndie aliyeoa kwa lowasa.ila hatoshindwa hata wakihamishia bot meru
     
  15. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poor you! Mkuu kufilisika kwake utasubiri sana kama ambavyo utasubiri siku ambayo Bahari ya Hindi itakapo ishiwa maji....
     
  16. M

    MYISANZU Senior Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huo wivu wenu na chuki zenu binafsi dhidi ya EL hamuziachi?
     
  17. majonzi

    majonzi Senior Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo Sumari ndio mkwe wake Lowasa na dio mkwe mkubwa inaonyesha jamaa ni jinsi gani anavyo tengeneza mazingira ya kuingia ikulu kwa kishindo
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    acha ufala na ujinga wako, nani ana wivu na jambazi anayewaibia wajane na yatima, wewe unamfahamu huyu sumari? ndie mkwe wa lowasa kamwoa pamela lowasa! usultani unaendelea mbaya zaidi si kwa pesa za ukoo kama ilivyo huko kenya, bali kwa pesa zilizochotwa pale BOT
     
  19. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uppuzi bwana mdogo, unamaana gani MASHUHUDA WETU WA SIRINI, au ndo unatuletea habari zenu za TAARIFA ZA KIINTELIJENSIA.. Be critical, otherwise keep quiet, sio lazima kuchangia
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 160
    Naona mwanga unaanza kuwamulika na mnabadilisha wimbo kuwa hata akishindwa atamuweka kibaraka wake!! Huyu bwana hakuna njia hata ahonge fedha za kuijaza bahari hawezi kupata urais mwishowe atakuja kufa kihoro!!
     
Loading...