Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa na chanel 10

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 28, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa naona ameamua kununua air time chanel ten ili kujitangaza kitaifa kama bado yupo,ni aibu kwa kituo cha habari kirudia habari moja kwa siku mbili mfululizo,na kikubwa ya tukio linalofanana,na kumpa muda mwingi mtu mmoja,badilikeni chanel ten na zingatieni maadili ya kazi yenu ya utangazaji
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hujui bado kwamba Channel Ten ni ya mafisadi: RA+Tanil Somaya. Kwa kuwa RA yumo, basi JK na EL wamo pia. Iko siku nguvu za wananchi watanyamazisha hujuma zote hizi dhidi yao.
     
Loading...