Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LOWASA, MKAPA walivyounguruma leo Arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mujumba, Mar 30, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walisema hataongea, ooh mara akija azomewe! hatimaye mwanasiasa maharufu pengine kuliko wote kwasasa nchini mheshimiwa EDWARD LOWASA leo amehutubia maelfu ya wapiga kura huko ARUMERU! kwa mujibu wa mashuhuda wetu umati wa watu uliojitokeza haujawahi kutokea katika historia ya eneo hilo! pamoja na CDM kumchafua sana LOWASA leo ameshangiliwa sana na wananchi kuwa watulivu kumsikiliza na kupiga makofi ya pongezi pale alipogusia hoja za msingi na alimnadi mgombea wa CCM mh SIOI SUMARI, kuwaambia wananchi wampe kura SIOI na yeye atakuwa ataongozana nae hadi kwa waziri wa ARDHI kumaliza matatizo ya ardhi Arumeru! KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI! HONGERA MH LOWASA KWA KUWAONYESHA KUWA UKO FIT KUPAMBANA



    Kijana unapotosha watu hivihivi hapo sio patandi, patandi kulikuwa na umati umati mkubwa saana,afu mnafanya usanii kwenye picha za ccm mnachukua picha sehemu za pembezoni au sehemu zamwisho mwisho kwenye msafara kuonyesha eti watu wachache! mbona hampigi picha mwanzo wa msafara au kupiga picha kutokea kwenye jukwaa kuu kuonyesha umati wa watu ulioudhuria! endeeleeni kuwajaza uwongo wanachama wenu

    Magamba hawawezi kutoa picha kama hii, watajitahidi kutoa picha ambazo hazina uhalisia.

     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu japo picha ili chadema tuamini hilo unalosema.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mbea sana wewe, sijui ni mzee au kijana ni mnafiki sana wewe, wewe ndio umetoka kurusha picha za lowasa kwenye post ingine uko wakati unafahamu kabisa picha zile ni za kwenye uchaguzi mkuu mwaka jana, kwa nini watu wengine mnapenda kula bila kutoa Jasho.

    Wewe unadhani utaishi kwa kudanganya danganya mpaka lini??
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Watanzania ni cheap sana!
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ushasahau kuwa hili ni gamba? Ati 'ataandamana na Sioi mpaka kwa Waziri wa Ardhi blah blah blah'. Kwa nini hakuandamana naye siku zote? Si mkwewe?
     
  6. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hawakumwuliza mvua ya mabomu toka tailand iliishia wapi?
     
  7. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli EL anatisha yaani kaja mwiiiisho kwenye THE END.
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimeamini wema hawadumu ktk hii dunia! Watu kama ninyi kwa nini mfise mapema? Nasema hivo kwa sababu kuna ndugu zetu wenye machungu sana kulikomboa taifa letu lakini wanakufa kabla ya adhima yao kutokana na ugumu huu wa maisha uliosababishwa na hao viongozi wabovu akina lowasa mnaowashabikia. Mimi naamini anaeitetea ccm ni yule anaenufaika na maovu yao, but time will tell, atajitokeza kijana mwenye machungu sana na atakaesikilizwa na kupewa ushikiano na wananchi kila pembe ya nchi yetu na atalikomboa taifa.let us wait and see
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa jiongo mpaka limesahau kusema ni. Arumeru ipi nimepita tengeru sasa hivi magamba wanafanya mkutano hawafiki 20 cha ajabu wamezungukwa na polisi kama 30 halafu kuna chadema takribani 200 wapo wanaushangaa mkutano wa magamba, haijaeleweka ni kwa nini imekuwa hivyo lakini mimi niko kwa bassi la shattle kwa hiyo sikupata muda wa kuchunguza
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acha presha mambo yote kuwa adharani saa mbili usiku! usikae mbali na tv yako
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ccm=mavi
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we unategemea tv wanachakachuwa mpaka mahudhurio picha na maneno haviendani wakati mwingine we angalia watu wanashangilia lakini sura ya aneongea yupo serious..... tukumbushane baada ya kuangalia yaliojiri leo
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mbona sisikii hizo ngurumo? Ungeweka na audio basi
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ni mwanasiasa Maharufu kwa sababu ananuka damu za watanzania kutokana na ufisadi wake. Halafu ni muheshimiwa kwa nani labda mkewe na wachumia tumbo kama wewe. Magamba bwana hovyooooo!!
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    achana na huyo Kashaga moja ya vibaraka wa CCM, na hayupo Tz yupo South Africa maeneo ya soweto anakula vumbi tu!
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna anayekaa kwenye tv kusubiri habari za magamba,pusi mmoja wewe
     
  17. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mwenyeweeeee
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwahiyo wewe unapata habari wapi? lile gazeti la chama
     
  19. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ungekuwepo maeneo ya Kikatiti leo usingesema uyasemayo. EL kautubia watu kiduchu wakiwepo waliotoka Monduli kama ilivyo ada kwa ccm kubeba watu kutoka sehemu mbalimbali ili kujaza mikutano yao.
    BAada ya kampeni alizomewa vibaya na wananchi wa Kikatiti, askari ndo waliomwokoa kwani ilibidi waingilie kati na msafara ukarudi usa river.



    Chini ni baadhi tu ya picha za zomeazomea hizo
    View attachment 50546
    View attachment 50549
    View attachment 50550
    View attachment 50551

    Msafara wa EL wakitoka kikatiti kabla ya zomeazomea
    Picture 040.jpg

    Watoto wakuandamana kuunga mkono zomeazomea hizo
    Picture 032.jpg
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hapa ulipaswa useme CCM ndio cheap sana na sio Watanzania, utakuwa hujatutendea haki.
     
Loading...