Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa mbunge asiye na mchango bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SubiriJibu, Jul 11, 2011.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui wakati mwingine humu jamvini tunakumbatia tabia ya kugeukageuka.

    Kuna wakati ilianzishwa thread hapa ya wabunge ambao hawana verbal contribution yaani ama wameongea mara tatu tu katika miaka kadhaa.

    Wapo ambao walishika mkia kwa kutoongea kabisa.

    Leo ameibika mbunge mmoja anaitwa Edward Lowasa ambe tangu Feb. 2008 hajaongea mle bungeni.

    Nilidhani utakuwa muda mzuri wa kumuweka kwenye ile list ya wabunge wazembe ambao hawajongea kwa zaidi a miezi 24.

    Badala yake kele zilizopigwa humu na nchini kote utadhani Lowasa ndiye anayeogoza kwenye list a wabunge waongeaji mle bungeni.

    Mimi nadhani tuache ukigeugeu tuendeleze ile list yetu.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aliyewambia serikal wafanye maamuzi magumu ni nani kama sio lowasa......kama umemaliza kifungo chako we sema tukukaribishe uraiani
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2016
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 5,732
    Likes Received: 4,063
    Trophy Points: 280
    umepotea sana mkuu
     
Loading...