Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lowasa kuwa spika wa bunge lijalo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fungafunga, Nov 1, 2010.

  1. f

    fungafunga Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wadau, taarifa nilizozipata kutoka kwenye chanzo kimoja zinadai eti mzee mzima keshaanza ndogondogo za kuwania u spika.
    Hivi ccm wanaweza kweli kuwa na mtazamo huu. Coments plizzzz!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    teana awanie na u-amplifier, microphone na twitter kabisaaaaa... tumechoka na mtu anayedhani bila yeye tanzania haiwezekani
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who cares?
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani mafisadi wana aibu?? Yawezekana kabisa.
     
  5. O

    Obama08 Senior Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho, are u kidding? mbona mnamfagilia saaaaaaaaaaaana huyu fisadi, hana lolote na nasema kamwe hawezi kuwa spika period, wabunge almost 85% watamsusa
    believe me
     
  6. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwani JF wameshakubali kwamba Dr Slaa yuko Chali kwa JK hadi Lowasa awe mbunge?
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It makes me sick just to hear it. Na CCM wasivyo na aibu watamrudisha, na hao wamasai nao wamemkubali ...........:A S angry:
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwa hili somo walilipata ktk uchaguzi huu ccm hawatathubutu kupendekeza jina lake.
     
  9. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpaka apigwe mawe ndio atajua tumemchoka.
     
  10. A

    AMETHYST Senior Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe umesema vema, kashindwa kumtetea hawala yake leo Arusha ataweza kujitetea kwa wabunge vijana kama Wenje na Mnyika? Ndiyo mzee ndo inaondoka tanzania hivyoo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani itakua utopic kuamini kwamba slaa atashinda... kwa mwendo ulivyo na hata mwenendo mzima wa kuhesabu kura

    you will know kwamba voting was gud and counting was not
     
  12. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauliza makofi polisi?
     
  13. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lowasa hawezi kuwa spika lakini atapandikiza fisadi mwingine kuwa spika kama Chenge ili aje amsafishe
     
  14. E

    Epifania Senior Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho kitu hakitakaa kitokee. Na kama Hao CCM hawajitaki wathubutu kufanya hilo kosa:A S angry:
     
  15. Avocado

    Avocado Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa Spika lakini atakuwa spika wa kwanza BUBU duniani :tape: !!!!
     
  16. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbuka kuwa this is Tanzania, kuna watu hata wanadiriki kumsifu. Sitashagaa kama tutathibitisha ujinga wetu kwa kumteua kuwa Spika au PM tena. Even worse hata kuchaguliwa kuwa mgombea wa ccm.
     
  17. J

    Jafar JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atauza jengo la Bunge
     
  18. awesome

    awesome Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa lowasa ni mweupe kifikra kama nywele zake zilivyo, hapati huo u spika kabisa. labda akagombee ubalozi wa mtaa kule monduli kwao wamasai watampa tena.
     
  19. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uspika no. :nono: Ila kuweka pandikizi anaweza. Hana aibu. ana jeuri ambayo sijui anaipata wapi.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Spika hii au ipi?

    [​IMG]
     
Loading...