Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa:Kihukumuni ccm kwa kutekeleza sera zake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Mar 8, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika newz za chanel ten saa 1 usiku namsikia lowasa anasema wananch wakihukumu chama chao kwa kutekeleza ahadi zao vizuri na siyo siasa za chuki.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Way to 2015 General Election!!!!
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nothing new from him
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anajipanga kuchukua nchi
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naye asituchanganye...juzi kasema serikali iunde tume kwa ajili ya kushughulikia suala la kupanda kwa hali ya maisha na maslahi ya wafanyakazi....leo tunaye mtu huyo huyo akisema tukihukumu chama kwa kutekeleza ahadi zake na si siasa za chuki...kazi kweli kweli!!!!
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anakuja kwa staili ya kipinzani
     
  7. S

    Shauri JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hana lolote huyu tumpotezee!:rain:
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hatuchanganyi anajichanganya mwenyewe. Sisi wembe ni ule ule mpaka kieleweke.Hadithi hizi za kufikirika akawasimulie wajukuu sio sisi.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna agenda ya siri katika hili la Lowasa. Alianza na mishahara TUCTA wakamtoa nduki, mara saizi CCM ihukumiwe na kutekeleza sera zake. Ama kweli shetani akizeeka anakuwa malaika.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "2015" Lowasa nitoke vipi? ...... kwa wanayoikumbuka ile Bongo Flavour (Misosi).
     
  11. b

    batadume Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuu huu mshuwa kweli anataka kuchukua form ya kugombea ya urais 2015 mbona ankuja kwa kasi sanaaaaa mazeeeeeee>>>>>>>>>>>>>.
     
  12. T

    Tiote Senior Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba, hiyo ndiyo sloughing (kujivua gamba) iliyoelezwa kwenye Raia Mwema. Lakini tatizo ni kwamba hata akijivua gamba anabaki kuwa nyoka yule yule kwa tabia na vitendo vyake. Watanzania wameandika vizuri sana mateso wanayoyapata kutokana na ukatili wake yeye na washirika wake. Wanamsubiri kumlipizia kisasi 2015.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ''Lowasa anasema wananch wakihukumu chama chao kwa kutekeleza ahadi zao vizuri''

    Kwa hiyo mishahara imeshaboreshwa sio? Ugumu wa maisha umepungua?
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mbona low ass amekuwa vocal sana siku hizi wakati jkoiktwt amekuwa kimya kabisa?
     
  15. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM yenyewe ndio hii eti inatuambia mfumuko wa bei ukitokea China na Tanzania unatokea, sasa mimi nashindwa kuelewa mfumuko wa bei wa China una uhusiano gani na bei za sukari, mchele, chumvi, unga na bei za vyakula kwa ujumla? kwa maana hivi vyote tunalima hapa hapa vina uhusiano upi na mfumuko wa bei wa China?
     
  16. A

    Anold JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowasa umelonga, chukua form 2015 maana kiti mpaka sasa kipo wazi hao wanaokupinga ni kikundi kidogo cha watu waliojaa wivu juu yako maana wanajua ukisimama hakuna wa kukupinga.
     
  17. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukumu ya wananchi kwa CCM bado haijasomwa,sasa namshangaa Low ass analalamika wakati hukumu haijasomwa na wananchi wa Tanzania.
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Sisi hatuangalii utekelezaji wa sera chafu, sera za kifisadi bali tunaangalia kwanza kama sera ni safi na zinalenga kuboresha maisha ya kila mtanzania sio kikundi cha watu wachache kama za Richmond na Dowans ambazo alizihasisi yeye na kupelekea kujiuzulu kwake, halafu ndio tunaangalia utekelezaji wake ndani ya muda uliopangwa.

    Hata afanyeje, Eddo Lowasa ni fisadi tu. Atuelezee kwanza la sakata la mwanae kule London kama si la kifisadi?
     
  19. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowassa ukimsema,kumjadili kuwa ni mtu mwema then ukafa ghafla ndugu yangu hutoiona pepo kamwe
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nakihukumu hivi!!
    1. Kimefanya uchumi ushuke sana na hali ya maisha ya mtanzania kuwa duni.
    2. Kimepandisha sukari kutoka tsh. 750 mwaka 2005 hadi 2000 mwaka 2010
    3. Kimeleta matatizo ya umeme na kuishababishia serekali hasara ya 1 trilioni kwa mwezi.
    3. Ni moja ya serikali duniani ambayo haina msemaji kila mtu ni msemaji wa serikali.
    4. Nauli zinapanda bila mpangilio.
    5. Kashfa kubwa ya rushwa sana duniani au africa ya mabilioni ya shilingi.
    6. Ni moja ya serikali ya kipekee kabisa ambayo imemficha gavana wa benki kuu kusudi asifichue maovu yao.
     
Loading...