Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa kesho jukwaani soko la kikatiti kumnadi mkaza mwana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kijenge, Mar 29, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imethibitika kesho magamba watafunga rasmi kampeni zao kwa kumpandisha jukwaani kamanda wa mafisadi asiyekuwa na aibu, kumpigia debe mkaza mwanaye sioi sumary.anapanda siku ya mwisho kwa kuwa cdm hawataweza kujibu mabomu atakayorusha kwakuwa itakuwa mwisho wa kampeni.lakini wameru hawadanganyiki sio kama masai wanajua fisadi ni cheo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa kampeni ni jumamosi, na siyo kesho Ijumaa kama unavyosema!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Do some editing pls apo Kwenye Mkaza mwana.
    Sisi wenye watoto wa kike tunaumia sana!
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    u can ignore the fact but u can not change it!
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mtoa habari,wewe hakimu,wewe my take du?
     
  6. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda mkaza mwana inatumiwa na waruguru sana morogoro, mara ya kwanza nilishituka na sikuelewa wana maana gani!
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Ataongelea ajira kwa vijana kama bomu linalongojea kulipuka..!
     
  8. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye hudhurungi pamenifurahisha, kiswahili kina kua kwa kasi.
    Mwisho wa kampeni ni Jumamosi, ndio atapigwa rungu la mwisho na kuisambaratisha magamba tayari kwa kifo cha J'pili.
     
  9. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kitaeleweka tu! Kumbuka mkutano unaodai El atamnadi sioi ni mmoja tu! Impact yake sio ya kutisha sana kama itakuwepo. lakini pia meru sidhani kama wanadanganyika kirahisi
     
  10. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hicho tu??!!! Tangu uingie humu jukwaani we ni mtu wa povu tu na mbofumbofu,i wonder leo umeishia kuongelea waruguru tu!!!!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    January atayaelewa hayo maneno vema maana Tanga wanayatumia with no care in the world! very disturbing I must say.

    Nirudie maneno yetu ya kimeru, huyo baba mkwe nilidhani ni jasiri, sasa iweje ajifiche hadi dakika za mwisho ndio ajitokeze? Yale majigambo ya 'niko fit' yako wapi?
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Achana na hayo mambo aisee thread itahamishwa sasa hivi. Hii Habari inaweza ikawa sio sawa sababu mwisho wa kampeni sio kesho, au ccm wameamua kupumzika mapema.
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkaza mwana?kijana taratibu utasababisha nisioze bint yangu akikua!neno linaumaaaa!by the way ni "mka mwana"
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Nimetokea kumzika mfanyakazi mwenzetu maeneo ya Maji ya Chai, nikapata nafasi ya kudodosa mawili matatu na wazee tuliokua nao pale msibani kuhusiana na uchaguzi hapo jumapili, mzee mmoja akaniambia kama CCM watataka yale matukio yaliyotoke Meru wakati ule na kusababisha maafa makubwa basi walete kamchezo kachafu japokua wao hataki kabisa tukio lile lijirudie tena kabisa.
     
  15. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niombe radhi bwana abdillahjr.
     
  16. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibali cha rufaa unacho?? Kwa kosa lipi kaka?!! Wacha spedi liitwe sipedi na kijiko kiwe kijiko!!
     
  17. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heri Lowassa angejirudia Ujerumani kupima akili yake vinginevyo yeye na balaa lake liitwalo CCM wanapoteza muda. Heri angepanda tena Lusinde ili aendelee kuonyesha kichaa chake. Shame on all!
     
  18. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hyo avatar yako
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yote kwa yote mambo ni Jumapili, najua saizi Wameru wanajua mbunge wao tayari.

    Kampeni ya siku moja haiwezi kubadili msimamo.
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio tusi wajameni hicho ni kipare halali.... Wala sio tusi.
     
Loading...