Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa hazina ya CCM 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MPAMBANAJI.COM, Feb 29, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyo ya kawaida ktk pitpita zangu inaonekana Lowasa anakubalika sana na wananchi wengi kwamba anauwezo mkubwa sana wa kufanya maamuzi ya kiuongozi na endapo atakubali kutangaza nia wengi pia kutoka CDM watamuunga mkono.Wengi hawaamini yakuwa EL alikua na makosa ya kiutendaji alipokua waziri Mkuu kwani hakuna maamuzi yeyote yakumchukulia hatua kutokana na yaliyotokea hadi kujiuzulu.Ingekua kweli ndiye katenda basi lazima sheria ingefuata mkondo wake kwa hasara ya pesa zilizotokea.Wazee wengi wnamfahamu Lowasa, nadhani hii ni kutokana na nyadhifa zake kiserikali na namna alivyoongoza wizara n taasisi za kiserikali enzi ya uongozi wake.Bila shaka vijana wengi pia wnamkubali.Umri si tija kwake tija ni utendaji wake kwa Watanzania.Natamani sana kumuona akichukua fomu ya urais kwa 2015 kadri ya zawadi ya uhai kutoka kwa Mwenezi Mungu.
    Lowasa ni mtaji mzuri sana kwa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii.


    Nawasilisha.
     
  2. d

    deadteja JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi ntampa kura, kama atamlipua Mjomba kabla ya 2013!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hizo pita pita labda home kwako!
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe amelishwa sumu.....mlishaji-mhisiwa ni hazina ya CCM-2015
     
  5. nkawa

    nkawa Senior Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! tumeshaanza kulewa vijipesa vya hazina ya CCM 2015.....na njaa iliyopo sasa hivi...!
     
  6. d

    deadteja JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ndio ukweli. Lowassa ni Kagame wetu 2015.God bless EL.
     
  8. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    jamaa lazima achukue usukani... unafanya mchezo na mkwanja mnene...
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani kageme ndo unaona raisi wakumfananisha na maraisi duniani??
    LOWASA ni jambazi tuuu!
     
  10. B

    BMT JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    namkubal sana mr el,n mchapakazi sana wanajf,anaweza kutoa maamuz magumu
     
  11. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Arudishe alichokwapua na pili aseme ukweli kuhusu Richmond.Pili hivi watanzania tumekuwa wapumbavu kiasi kwamba hatuoni ukweli?Hakuna mtanzania mwingine msafi ila Lowasa tu.Amewapa shilingi ngapi?Inatia uchungu kuona watanzania hatutaki katu kujifunza.Kila siku CCM tuuuuuuuuuuuu
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda kama mnataka vilivyo bakia, ambavyo wa sauzi hawaja somba, vielekezwe Dubai.

    Hata na sisi tutawekezwa Dubai na Malaysia. TAFAKARI.
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pitapita zako wapi? bar ama?
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Henge, IQ yako ni below 20 so wewe ni IDIOT. Mirembe wanakusubir
     
  15. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi naona EL anachelewa mwenyewe tu, siaweke mambo azarani.

    kama jina lake kuchafuka limeshachafuka sana kwa tuhuma zisizo muhusu mwenyewe,

    EL, maliza kabisa kama ni mbaya na iwe mbaya.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
    Kweli ukijua huu wengine wanajua huu.
     
  17. R

    RON PAUL Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe bado mpo watu wachache ambao bado mnahangaika kuisafisha hii maiti hai...kila la kheri katika kazi hiyo ngumu iliyowashinda wengi akiwemo januari makamba na kuamua kuachana nayo kuangalia ustaarabu mwingine..
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    We uliyeandika hii crass comment ndio idiot kwa kukataa kufumbua macho na kuona ukweli.
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    maamuzi magumu pamoja na kuibia nchi!
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania zaidi ya Milioni 40 yaani fisadi Lowassa ndo mnamuona anafaa kuwa rais? Kweli nimeamini watanzania tumerogwa!
     
Loading...