Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa; asisitiza kuhusu maamuzi magumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichwa Ngumu, Apr 21, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JF
    nimekuwa nikipitia kwenye wall paper (Facebook) ya aliye kuwa waziri mkuu wa TZ kabla ya ya huyu anayejiita mtoto wa mkulima
    Lowasa ambaye anajiita Lowassa the next president of united republic of Tanzania amesema hivi ktk facebook yake.
    [h=6]Edward Lowasa the NEXT President of United Republic of Tanzania
    [/h][h=6]Bado Nasisitiza kuhusu 'MAAMUZI MAGUMU'
    kama kweli ni Mbio za Vijiti basi mwenye kijiti hichi
    na Awe makini kwani kitavunjika muda si mrefu.

    NAIPENDA TANZANIA[/h]
    JF keep in touch tutasikia mengi
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    it is good to dream!
     
  3. dkims

    dkims Senior Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kijiti kilishavunjika toka ulipong'atuka,, sasa ni mbio za unyoya huu hauleweki unaelekea wapi, unafuata upepo tuuu
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo sidhani ni Lowassa wa kweli. Huenda ni mtu mwingine tu amefungua account kwa jina hilo
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Fisadi tu huyo hana lolote asubirie jela yake
     
  6. dkims

    dkims Senior Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kijiti kilishavunjika tangu ulipong'atuka, sasaa ni mbio za unyonya hakuna wakuushika unakimbizwa na upepo tuu
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Maneno bila matendo ni bure
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo facebook page ni feki, mali ya wajanja flani.
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa! Kijiti kilivunjika sasa ni unyoya!!! Asante kamanda
     
  10. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la heri
     
  11. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa alituhumiwa, Lowasa alijiuzulu, Lowasa atarudi tena
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana ni kweli ila nimekuwa nikiifuatilia kwa siku nyingi sana na amekuwa hatoi maada labda kwa miezi miwili hadi mitatu mara moja zaidi zaidi rafiki zake ndio wana anzisha maada
     
  13. P

    PETER NYAMWERO Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Next president kisha anachangia makanisa au kwa lipi na uamzi mgumu atamsikitisha nani kwa umasikini aliotusababishia kwa kujilimbikizia mali kwa kodi zetu
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ufisadi wake nini? hana ufisadi huyu jamaaa
     
  15. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama kweli kaandika hivyo nakubaliana na mawazo yake kwakuwa nilishawahi kuwaza kuwa Lowasa anafanya kampeni za chini chini mapema inawezekana anajua Jk hatamuliza muda wake. Nimeanza kuliona hili mapema na nahisi ndiko tunakoenda. Hata hivyo yeye hawezi kuwa rais wa nchi hii.
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Keep on dreaming of it el.
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa aliefungua account fb kwa jina la lowassa naona hamtakii mema,ana lengo la kumchafua,ni strategy ya wapinzani wake nadhani,eti the next president!
     
  18. H

    Henry Philip Senior Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni sawa na mtu anaota anaendesha bonge la hammer, huku akiwa anaishi maisha matamu ajabu ambayo aliyatamani long time a go. Sasa kama ni el, basi atakuwa anaota ndoto hizi hizi na simshangai.

    Namshauri akafuge ngombe alafu wakiwa wengi kiasi cha kufikia idadi ya wa tz, basi awe rais wao (ngombe)
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mbona mnataka kura zipoteee CCM km Mvua ya Thailand?
    Ww moaka leo tunalipa bill kubwa ya umeme kwa ajuuli ya maamuzi magumu!
    Karata yehu tumeigundua
     
  20. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    kama kweli ni Lowasa, basi ni mnafiki.Mbona hajaweka sahihi yake ya kutokuwa na imani na Pinda
     
Loading...