Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa ana nguvu kuliko ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andrews, Jun 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ninasema bila lowasa,chenge na rostam ccm itabomoka tu nasema haya sababu ndio waliomuweka kikwete kwa pesa zao na mtandao wao na ndio waliofanya ccm ishinde 2005 2010 anayebisha aseme ndani ya ccm kwa kupiga kura za kawaida ccm itapat 30%ya idadi yoyote ya wapiga kura tanzania hii ajitokeze kiongozi yetote aseme hadharani kuwa ccm itapiku chadema 2015 huwezi kuwaita mafisadi watu 3 ndani ya chama chote wakati wote wameingizwa kwa pesa za hao watatu.sokoine alifanikiwa kuwakamata mafisadi wa kipindi kile sababu alikamat mtandao wote leo hii kikwete hatafanikiwa sababu baraza lote la mawaziri ni matokeo ya pesa chafu sasa mjiandae kumeguka na 2015 mtaelewa maana hii hongera lowasa kwa ujasiri
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Josephine Mushumbusi na ndoto za u first gelo frend.
     
  3. Y

    Young zee JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu hujalala tu???
     
  4. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I totally agree
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni kutokana na siasa zinazofanana na za kishirikina na miujiza hapa Tanzania, watu hawaitaki ccm kwa mshangao mkubwa inashinda kilaini, Lowasa fisadi kila mtu anasema but haishangazi kusikia miongoni mwa wanao msema vibaya watasema atagombea urais na aweza shinda, Maajabu kwelikweli ktk siasa
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nguvu ya Umma haitaki kujua haya!
    Msema kweli ni hapa 2015.
    Hapatakuwepo cha Rostam,Chenge wala Lowassa na pesa zake.
    Labda baada ya ukombozi akale pesa zake huko anakojua maana hatakuwa na bahati tena.

    mafisadi hawakubaliki kamwe!
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawala wa Slaa at work
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni waziri gani au mbunge wa ccm ambaye hakupita bila ya pesa za kifisadi?:rant:
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm rip 2015
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    MKUU andrews,ushahidi wa kuegemea uingizwaji wa jk tena mwaka 2005 hautoshi kuelezea superiority ya Lowassa!
    Kumbuka minyukano mingi imeendelea baada ya hapo,na upembuzi makini unahitajika ku conclude kwamba El yuko juu.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi Lowassa anaanzisha jeshi lake kwa kupitia mgongo wa JKT....go go mzee wa mvua za kutengeneza
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukinihitaji binafsi nitakupa simu no yangu tujadili,lakini Lowasa katolewa kafara na kiukweli hakuna hata mmoja ndani ya ccm (viongozi)wakusema lowasa ni fisadi na yeye hayuko ndani ya ufisadi ni uongo cha msingi ccm ingekuwa makini ingepanguwa wazee wote ndani ya chama ambao hawana mvuto na mafisadi wangetolewa ili kunusuru chama kwa mpango wake wa kusema lowasa,chenge ndio mafisadi ni uongo na hili litakiangamiza chama lowasa ni kiongozi bora na shupavu
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hiki ni nini tena?
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,012
    Trophy Points: 280
    jifunze lugha ya busara unapozungumza publicalyy
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Andrews, bora umesema wewe, waambie na wasikie, tukisema sisi tutaambiwa tumeshikishwa kidogo dogo!.

    Natoa wito kwa wana jf wote wenye mapenzi mema na nchi hii, tuunganishe nguvu kwa umoja wetu, tuombe EL asimamishwe kuwa mgombea wa CCM mwaka 2015 ili rais atoke Kaskazini na Tanzania tupate ukombozi wa pili na wa kweli kwa taifa letu!.
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Slaa atawaumiza sana kichwa!
     
  17. s

    swrc JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :welcome:

    Unamaanisha nini? Inahusiana vipi na topic?:llama:
     
  18. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi Uhawala/Uchumba huwa hauna kikomo?? maana nimeanza kusikia siku nyingi sana habari ya eti Mchumba wa Slaa huku Sheria ya ndoa ikisema kuwa Mtu ukiishi na mwenza wako kwa miezi 6 mfululizo hiyo no Implied Marriage - Mpeni hadhi yake bwana lets call her Mrs Slaa-the next 1st lady
     
  19. a

    andrews JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imedhuhurika kikwete ni dhaifu sababu hawezi kutatua migogoro yoyote nchi haiongozwi kwa kuchekacheka
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona unaleta dhana za ukanda?...hivi wasukuma,wanyakyusa au wavisiwani wakileta mawazo kama yako nchi itatawalika kweli?
     
Loading...