Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa alitamka jambo hadharani ndani ya NEC je ni neno lipi ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jun 17, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Tumeona data zinamwagwa hapa kuhusiana na mkutano wa CCM kule Dodoma .Katika mkutano wao huo baadhi ya watu walisimama wakaongea na mmojawapo ni ndugu Lowasa .Lowasa alitamka jambo bayana juu ya nani ana own Richmond nakusema kwa nini alijiondoa uwaziri mkuu .Je nyie wanyetishaji mbona hamsemi jambo na alimwambia nani hadharani bali tunapokea habari zingine ? Haya naondoka nimesha anzisha wenye data wazimwage hapa .Lowasa alitamka nini ?
     
  2. m

    mwanzilishi Member

    #2
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wewe unaogopa kusema? Si useme aliongea nini? Kwani ni lazima akina fulani tu kuleta data?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Afadhali umeuliza.... Ameongea kama mtoto wa nursery na mambo ya niseme nisiseme??????????? Sometime inaboa kubip mambo mazito
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Moderator, I see you ahve added something in our profiles (avatar)... Whats up??????
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Nitasimama pale pale maana ndivyo ninavyo pasha watu habari .Narudia kuuliza je lile neno ni lipi alilosema kwa kusema kwamba Mimi si Fisadi na wewe Mwenyekiti unajua kwamba mimi ni safi ila nili............................................ili kuinusuru CCM na ................................................

    Sasa wandishi nyie mnatuletea habari kibao lakini haya machache ya Lowasa hamyasemi kwa nini ?
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Lunyungu,
    Tumalizie basi kama unazo info. Yaani alijiuzulu kuinusuru CCM kana kwamba yeye katolewa kafara wakati akijua kuwa hata Mkulu ni fisadi wa Richmond?
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni jambo nzuri tukijua ndugu Lunyungu,kwa kuwa watoa habari wameleta habari ktk mfumo wa point of interest ama wamesahau kipande hicho au ndio wako baised,basi tufunulie yalioachwa.

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  8. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Amesikia labda fununu sasa anataka watu wa dataz watoe and mwishoni achukue credit ya first to scoop
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    no HUENDA ANATAKA KUTHIBITISHA HABARI ALIZOZIPATA KUZISIKIA KAMA ZIKO SAHIHI

    SASA KAMA YUKO ANAEJUA NA AWEKE NNAAMINI NA YEYE ATATWAMBI AU ANATEGA KITENDAWILI SI MNAKUMBUKA ENZI ZA KITOTO KITENDAWILI TEGA HALAFU TUKIKOSA TUMPE MJI AU VIPI WAUNGWANA?
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Lunyungu,

    Ninatka kuamini kuwa wewe ni mtu mzima, mimi ndiye niliyeleta dataz nyingi za mkutano, na kuna nyingi ambazo sikuzipata, hapa hakuna mashindano ila tunaelimishana na kuhabarishana, kama una dataz ziseme kama huna acha mkuu, lakini tusitafutane uchawi,

    Siwezi kuleta dataz ambazo sina, unajua huwa sipendi mambo ya kuzungukana maaana sisi wote watu wazima hapa, wewe ni kuweka straight kwangu, kwa sababu the buck stops here. Kama una dataz ziweke hapa uelimishe watu hapa hakuna mashindano ya dataz, ila ni kuhabarishana na kuelimishana! kama lowassa alisema ina maana alisema kama una uhakika kwa nini usiweke?

    Ahsante mkuu!
     
  11. K

    Koba JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    lunyungu acha utoto,kama una cha kusema sema na kama huna just shut up..na hapa game 6 ndio inataka kuanza hope ma homie KG leo leo ataibuka kidedea,haya time for Heineken!
     
  12. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hujaacha tu utoto ?? najua ulitaka traffic ulipoandika lowassa katika hii thread !
     
  13. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ahhh ! basi bana ! ushanoboa ! kila mtu garnett, garnett ! hivi ana nini huyu ?lol/////////////lol !LOL
     
  14. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyu ndio lunyungu bana, utoto mwiiingi na kuponda kwa saana ! hana la maana, watch out !
     
  15. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mzee huyu lunyungu hana lolote la maana na huwa hana dataz, yeye huwa mzuri sana katika kucopy na kupaste, halafu huwa hatoi maoni yoyote kuhusiana na atakachocopy !The kid is a sell out !! Nothing Else!!
     
  16. K

    Koba JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...quater ya kwanza kwisha,naona lakers leo kiama maana hawana zile 20 points ahead za first Q.
     
  17. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nimeona kheri nizime tv, game ikiisha nijue scores maana nikisema niangalie, ntaweza kuishia kugonga meza tu !
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usizime TV. Garnett anaongoza 58-35 halftime. Ushindi ni wa mashariki mwaka huu.
     
  19. O

    Ogah JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee jamaa LA wanapelekeshwa ile mbaya....naona Phil anafoka ile mbaya, maji shingoni leo

    Mkuu FMES,

    ........safi sana, mambo ya kubembelezana/kuzungukana yamepitwa na wakati
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwenye kandanda fainali iwe Netherlands vs Portugal ili tupate uhondo wakati huu mgumu ambapo hakuna good news kabisa except for Obama's leading on polls vs Mc Bush
     
Loading...