Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa akiwa kazini hana mchezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jan 29, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hii umeiweka hapa haina kichwa wala miguu. Watu wengine bwana....
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kichwa na miguu huwezi kuiona hadi utumie akili kujishulisha kujua nini maana ya link na uchache wa maneno.Picha inaweza pia kukuelezea si lazima maandiko .
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Longolongo na magumashi matupu.....
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Watu wanaongelea kazi ya ukanjanja ya Lowasa na CCM yake .Leo kavaa makanzu nk umaarufu tu ndiyo kazi pekee anayo iweza .Hili ndilo somo la hii picha . Endelea kubisha .
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,997
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Jamani si anatumia taaluma yake ya sanaa za maonyesho kutoka mlimani. ni shurti avute hadhira hata kwa mavazi, msemo na mwonekano. haiba ya wakati huo ni shurti iendane na mazingira alipo. Lowasa ni msanii wa kusomea!!( plus kukata viuno)kwikwi labda hapo alikuwa anacheza ingekuwa video ingekuwa poa!!
     
Loading...