Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Low battery

Discussion in 'JF Doctor' started by sinafungu, May 18, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jamani msaada wenu utanipa jibu. kuna kijana kaniiijia kuniomba msaada kwa tatizo alilonalo. ingawa amehuzunika sana kunieleza, maana kwa jinsi anavyoniheshimu hakuwa na jinsi ila anieleze. tatizo lake amesema yeye kila akipata mechi, hana nguvu ya kusogeza mpira hta kufikia kati ya kiwanja , mwanzo anaanza vizuri lakini kabla ya kufunga goli jamaa anasinyaa kabisaaaa, ni mara chache sana kufika kileleni, ANALO TATIZO LA MIGUU KUMUUMA JE INAWEZA KUWA NDIO SABABU AMA LA!! ( NI KIJANA 23YRS)
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Ameoa ... bcz yrs ago whn i entered med school whn i took an oath nili add mine kwamba sitokuja saidia wazinzi . neways tuanze hapa kwenye maumivu ya miguu tell us about miguu imejaa maji..?! ajaribu kuminya ile ngozi ya miguuni acheki kama ana maji "edema in low extremities "
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    haumwi na miguu bali huwa inakosa nguvu muda fulanifulani. na hata kutembea kwake ni kama mtu mwenye kuruka mashimo hali ya kuwa amatembea sehemu tamabrare
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Njiwa kiapo gani tena hicho ulichokula weye? Mi nishatibu mijambazi kibao imebondwa huko na wananchi wenye hasira. Na mijambazi ishaniliza sana wakati naka Kinondoni Mkwajuni. Toa msaada kaka...sambi sake mwenyewe!
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kumuona dokta tu na kujieleza kinaga ubaga. Madokta wanajua kwamba vijana tunachakacchua....
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Binafsi nachukia Wazinzi na Mashoga even though nitawatreat normal kama wagonjwa wakawaida but hawatopata total respect kutoka kwangu .. ndio maana when am done with ths Gen. Internship , Residency yangu next year InshaAllah will be on surgery ...
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280

    Probably atakuwa na calcium deficiency. Anywe lots of milk and eat lots of fish and meat (for the protein to grow). Does he have little white marks on his finger nails? If so, that could be another sign of a calcium deficiency. If things don't improve after a month or so and he is eating healthily, he might want to see a doctor. They might be able to help him with pills or physiotherapy.

    P.S mwambie atafute mchumba afunge naye ndoa.. ngono zembe ni hatari kwa afya


     
  8. U

    UNIQUE Senior Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia maji hai yanayotengenezwa kwa bio disc. inauzwa na qnet. tembelea Amezcua Hii imewasaidia wengi. ama niandikie nje ya hii forum. pia toa namba ya simu tuwasiliane.
    UNIQUE
     
Loading...