Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loving husband

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mpita Njia, Mar 20, 2011.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The old man had died. A wonderful funeral was in progress and the country preacher talked at length of the good traits of the deceased, what an honest man he was, and what a loving husband and kind father he was.

    Finally, the widow leaned over and whispered to one of her children, "Go up there and take a look in the coffin and see if that's your pa."
     
  2. m

    mbweta JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daa balaa
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du noma!
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sijaelewa
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama haamini kama sifa zilizokuwa zikitolewa ni za marehemu mumewe na ndo maana akamtuma mwanae akahakiki,kweli ile ni maiti ya mumewe au wamechakachua ni ya mtu mwingine!duh! Sifa za marehemu.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mama alijaribu kulinganisha maisha alyoishi na h'band, sifa alizomwagiwa, akaona haviendani, yaelekea h'band hakuwa mwema kwa wife wake!
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndo ukisikia malipo ni hapa hapa duniani uelewe!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida misibani kumwaga sifa hata kama si za kweli...!!
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa kwa maana hii hata ma preacher ni wawongo.
    ila sema na sie tunapenda mapreacher wawongo.
    wale wanoyagusa maisha yetu huwaona wanoko.
     
Loading...