Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LoveMeter - Airtel Jirekebisheni....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Domhome, Aug 25, 2012.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,336
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kila siku napokea sms toka Aitel yenye ujumbe huu:

    "Kupima kama unaendana na mpenzi wako kwa kutumia love meter, tuma love nafasi jina lako nafasi, jina la mpenzi wako kwenda 15334 kwa shs 250= tu"

    USHAURI KWENU AIR TEL:
    Sizitaki hizi sms zenu kwenye simu yangu, laa sivyo nitawashitaki!!
     
  2. a

    adolay JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Hata mimi siutaki ujinga huu nawashangaa hawa airtel kunifanyia usumbufu.
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,336
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mbaya zaidi wanatuma daily!!
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ndio hii ni kweli kabisa imekua shida na usumbufu maana
    mi mwenyewe nashindwa kuwaelewa hawa jamaa waache mambo
    ya kusumbua watu
     
  5. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wanapenda sana hela hawa...yaani wamekaba weeee wakaona bado. mpaka wameamua kuingia kwenye michezo tuliofanya sana tukiwa secondary...ujinga mtupu!
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  7. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    By the way hii ni kuingilia uhusiano wa watu and it's totally not acceptable, sijui hao TCRA wanasimamia nini kama hata vitu kama hivi hawawezi kuviona. Huo ujumbe maana yake ni kuwa upime kama unaendena na mpenzi wako..... na kama hauendani then what next.... muachane?! Upime kama unaendana na mke wako...This is fu...y kabisa. and they are charging 250. Kututumia ujumbe wa hivi ni usumbuufu na wizi mkubwa, TCRA pls wake up.
     
  8. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wadau huo ni wizi uliokubuhu. Kwa namna nyingine huo mchezo ni sawa na kupiga ramli kwa mganga wa kienyeji ili ujue mwanamke au mwanaume fulani anakupenda au hakupendi. Kimsingi hakuna logic yoyote zaidi ya kuvuna hela za watz kijinga maana ukituma hayo majina watakutumia kiwango cha mapenzi kati watu wawili ambao majina yametumwa. Percent inaweza kuwa kubwa au ndogo lakini hakuna justification ya kuwa kweli mtu anakupenda. mapenzi hayapimwi kwa mashine hata siku moja. Mbaya zaidi hata ukituma jina la dadako kakako, babako, babu, hata jina la mbuzi, ng'ombe gari nk lazima upate asilimia fulani ya upendo.
    Kuthibitisha hilo fungua internet (eg google) andika love meter kwenye google unapata huo upuuzi. Nilitest Zali ya love meter kwenye internet kati ya Suzuki Swift na Toyota Hiace ikaja 99%. Can you imagine. Inasikitisha sana kuona kampuni kama hii inaamua kuwaibia watu kwa njia kama hii. Kweli tz shamba la bibi aisee. WIZI NA UPUZI MTUPU.
     
Loading...