Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lovely letter

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, Jun 17, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mnakumbuka enzi za barua kama hii..

    Barua.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii barua inafanana na ile niliyomuandikia mke wangu ambaye alipoisoma alicheka sana na alinipenda mno na mpaka sasa hivi ndio mama watoto wangu! Asante sana mkuu kwa kunipeleka mbali you make my day!
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye mkuki kunakua na michirizi ya damu!! Kweli tumetoka mbali.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na kapoda kidogo kama imetoka kwa mwanamke,mapenzi ya ukweli mpaka hata miaka 4 hujapata kitu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vijana wa siku hizi wana raha sana unaimbisha dakika tu unajibebea mzingo...wakati enzi hizo mpaka usubiri siku ya mikesha kama wenge, ngoma....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pia inaweza kuwekewa kitambaa chenye michoro ya moyo....
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Hayo ndo mapenzi ya enzi zetu, leo hii muulize mwanaume/mwanamke kama anaujuwa hata mwandiko wa mwenzie ukoje. Mambo yote ni message na simu.
     
  8. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah nimekumbuka mbali sanaaa....kweli kabisa siku hizi...OMG, LOL, TMI, eti ndo zinabeba totoz. Barua inapuliziwa perfume, vistika vya malovee, dah nacheka hadi naulizwa hapa kulikoni.
     
Loading...