Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

love triangle asprin umekwishaaa.....?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ummu kulthum, Aug 8, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    @aspirin ni babu kijana na mpenda totoz, hivi katika hali ya sasa ilivyongumu kimapenzi,kisiasa ,kiuchumi anawezaje kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja na totoz kibao anazifukuzia humu kila kukisha na @cacio na BADILI TABIA hawaoni kwamba ni tatizo na huwa wanampa sapot katika kila kitu je hawaoneani wivu au wana ajenda ya kiambukizo huru?wanatumia nini kujilinda na magojwa ya kuambukiza?hawa watu wanaishije kama wake wenza?au kuna KITU kimejifisha? Sipendi kuwaingilia ila nawaonea huruma jaman poleni,ujumbe huu uwafakie marafiki wote wa babu akiwamo erick52 Young_master Bishanga AmKATRINA charminglady platozoom figganigga na wengine fuateni mazuri yake mabaya muachieni mwenyewe!!
    Swali la kizushi, kwa nini huwa haupendi kumshirika Yummy kwenye mambo yako ZAIDI YA hao wengine?.
    ASPRIN




    BADILI TABIA CACIO



    Mchezo wa mapenzi ni mchezo usiokuwa na refa na rafu nyingi kuliko fairplay

    Ushauri nasaha unahitaji kijanababu ataangamia na bila yeye chit-chat itapwaya wapi mzee wa maphoto!!!!

    angalizo: ushauri uwe mzuri na sio wa kumkejeli atalalia bar na kuamkia club
    maoni tafadhalini
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaa....
    nimeamini mti mzuri ndo unapigwa mawe..... kwa jinsi ndoa yetu ilivyo imara kila mtu anatuwinda treeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh..............................

    hubby Asprin, wake wenzangu cacico, Yummy chini ya usimamizi wa jambazi Kongosho njoeni muone....


    by the way ummy ulikuwa unajaribu kuandika kichina?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIA mnaishije hatuwapigi mawe fungukeni jamani........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hadi jino la 32 linaonekana babu anatisha wewe!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    jiulizeni, cacico, Yummy na BADILI TABIA mko wangapi? kama babu Asprin ameweza kuwa nanyi watatu huenda ana wengne kando ambao hamuwajui lol . . . TULIZANA!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tunaishi kama wanavyoishi wake wenza wengine, ila sie tumejaliwa upendo, amani na ushirikiano na mshikamoano.... Asprin oyeeee


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    charminglady
    unaweza kuwa na mwanaume mmoja tu na akawa kawapanga kama foleni ya kupiga kura.... kuwa na mke/mume mmoja hakukuondolei hatari ya kuwa kwenye mtandao......

    sie wenyewe tumeridhia inatosha....



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Heri yangu mimi sijasema.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kupenda kubaya jamani,sasa we Ummy kama unampenda aspro si useme tu? Umezunguka weeeeee,just say it loud n clear .....'mimi Ummy binti Abdalah,kwa hiyari yangu mwenyewe nimekupenda Asprin,naomba wake zako wote uwaache unioe mie.....hakika utafurahi,mtoto wa pwani mie,mambo nayajua...'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yani jamani ndo mana mimi nakesha zangu Bar,
    me na pombe,pombe na mimi.
    Tunaowaona ni watatu kwa Babu Asprin,
    je,anaowapa lifti,anaowasalimia,anaotoka nao lunch.
    BADILI TABIA, cacico na Yummy mjiulize,
    WAKO WANGAPI,maana sio MKO WANGAPI.
    Me nasubiri mtoto jamani,sio mjitape tu kuwa mume wenu Asprin,tuonesheni matunda.
    Eboo!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    you mean nyie na aspro mnapuyanga,mmepima???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Bishanga,
    una mabusara wewe sijapata ona.....
    ili ummu ombi lake likubaliwe lazima aongee vizuri na wake za Asprin ...loh...



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hata akiwa nao mia moja, wake halali wenye vyeti vya ndoa ni BADILI TABIA, cacico na Yummy chini ya usimamizi wa gaidi Kongosho...



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bishanga usinichimbe jamani,
    Mimi nawauliza hao wake zake,
    Mimi napita njia tu.
     
  16. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mnapendana lakini au ndio mnaendeana kwa Kamgambile?
    Na matunda je?
    Mbona huyaweki hadharani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tutaje matunda ili mtuharibie fivusamu yetu?


     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hongera babu Asprin hiyo inaitwa tutabanana hapahapa hata mkisema........wapi babu DARKCITY naye aje kututambulisha wajukuu zake hapa....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa tutathibitishaje kama Babu Asprin ni 'kifaa'
    Au mnamchuna tu?
    Au kuna siri mnamfichia?
    Maana mjini hapa BT.
    Fungukeni wake zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sweetie punguza basi fitina hazijengi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...