Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love Tanzania festival LIVE UPDATES

Discussion in 'Entertainment' started by Lucas, Aug 11, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HABARI ZENU WANA JF,

    Mimi naomba kwa wale walioko Jangwani kwenye hili tamasha la love Tanzania festival watupe angalau updates hapa nitashukuru sana!!
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Muhubiri andrew palau anahubiri nw baada ya masanja,shusho na mjumuiko wa waimbaji toka makanisa tofauti kuimba,watu wa kumwaga aisee
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mi naumia tu kumkosa don moen ,lol kuwa mikoani tunakosa mengi
     
  4. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    imependeza kweli, baada ya Palau kuhitimisha ndipo Moen alipanda jukwaani akaimba "i will sing, my creator king, God is good na God will make a way" kisha akaja mwanadada Mullen Nicole na "call on Jesus, My redeemer lives, freedom na i shall not want" kweli ilikuwa ni sherehe na tumeburudika ktk Bwana. Ila nasikitika kutokuwa na kamera ya kuchukua picha.
     
  5. s

    sape Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watu walikuwa wengi jangwani parking nzuri yaani ni bomba kwa wanaopenda english gospel songs mtu akienda will never be dissapointed baada ya mhubiri palau kuhubiri akaimba don moen na akafatia nicole mullen perfomance ya nguvu yaani wanaimba nyimbo nyingi nzuri its real a festival maana baadhi ya nyimbo zao anaimba mwanzo kwa kiswahili hamna anayekaa mwanzoni kuna kids play na waimbaji tofautina kesho ndio mwisho I hope sitamiss kesho nitaenda,jukwaa zuri kwa live performance its fantastic!
     
Loading...