Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love messages

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Principessa, Oct 24, 2011.

  1. Principessa

    Principessa Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mume wangu huwa anawasiliana meseji za mapenzi na wasichana...halafu la kushangaza ni wa aina tofauti tofauti,nikimwuliza anasema sio wapenzi wake.tena ananiambia niachane na simu yake...nifanyeje jamani?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole shosti lakini kwa upeo wako wewe unaonaje? unafurahia jambo hilo au laa? na kama laa umeshamwambia kua iwapo ukifanya wewe yeye atajisikiaje?
     
  3. F12

    F12 Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawe tafta namba nyingne hata zikiwa 2, uwe unajitumia love sms kwenye cmu yako then subiri one day azibaini ili uone reaction yake ndipo upate pa kusemea.
     
  4. Principessa

    Principessa Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi mimi sifurahii,na inaninyima raha kabisa.sina raha hat ana ndoa yenyewe maana siamini kile mume wangu anachoniambia...nikimwambia ingekuwa mimi angefanyaje ananiambia ataniua...
     
  5. Principessa

    Principessa Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh nilishamwambia ikiwa ni mimi atafanyaje akasema ataniua...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pata hizo namba kwa intelijensia, then jaribu kuwasiliana nao hao wadada/watu, reaction yao itakupa majibu halisi, then utajua la kufanya!
    Tabia hiyo ipo na wanaume wengi sana, lakini inapofikia mkeo anaziona meseji hizo hiyo ni extreme, na mara nyingine inaleta matokeo yasiyotarajiwa!
     
  7. Principessa

    Principessa Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mi sio mtu wa ugomvi sana,halafu niwaambieje nikishawapigia?naogopa wakimwambia mume wangu nimepiga simu.kuna mmoja nilimpigia alipopokea nikaishia tu kumwambia wrong number nikakata simu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Upole wako ndiyo hasara yako!
    Unakuwa mtaratibu wakati unaumia roho..kwanini ujitese?
    Basi hata mumueo anajua huo udhaifu wako ndiyo maana anakupelekesha ka gari mkweche!
    Simamia chako bana!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dada izi viumbe pasua kichwa,mwambie jinsi unavyokereka,kama kwelia anakupenda jatokua tayari kukukwaza!!!
     
  10. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hutaki ugomvi eeeh? Huo ni upuuuzi,na jiandae kulivaa gonjwa.
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    basi kumbe endelea kuzisoma tu na utulie,kwa sababu chochote kingine utachofanya utaleta ugomvi.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mna mda gani kwenye ndoa?ukute mshachokana tayari
     
  13. Principessa

    Principessa Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kwanza tuna mwaka na tuna mtoto mmoja.hajawahi kunionyesha kuwa amenichioka,na nikiri kwamba ananipenda na kunijali sana.ananipa kila kitu kwa kadri ya uwezo wake,weekends kama haendi chuo basi huwa anashinda nyumbani,hajawahi kuilala nje na anajali familia. hata sakramenti ya ndoa iko pale pale tena hatupitishi zaidi ya siku tatu,atalalamika nisipompa. sasa sijui ni hobbie aliyonayo au ni nini?
     
  14. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mmh.. No comment. Ngoja tusubiri michango ya wengine. Pole mwaya
     
  15. Principessa

    Principessa Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Divert his calls to your number.....lakini usiseme mimi ndio nimekufundisha......lol!!!
     
  17. h

    hayaka JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa kama hutagi ugonvi then piga kimya cause kila utakachoshauriwa lazima kitaleta malumbano. tena temana na hiyo tabia ya kukagua simu ya mmeo since ushajua hakuna unachoweza kufanya.
     
  18. k

    kisokolokwinyo Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    we unajuaje kama akikuaga anaenda chuo anaenda kweli?kwahyo unahis uhusiano wao ni wa sms tu eh?unajipa moyo mwenyewe
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    nikimpata mpole kama wewe raha sana.
     
  20. Principessa

    Principessa Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalo swali la msingi.
     
Loading...