Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love logic.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Feb 3, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umetokea kuwapenda watu wawili kwa wakati mmoja?.No,haiwezekani kwamba unawapenda wote,kuna yule wa kwanza kupendwa na wa pili kupendwa.Ninakushauri uwe commited kwa huyu wa pili kumpenda,yule wa kwanza achana nae.Ni hivi,kama ulikuwa na mapenzi ya dhati kwa yule wa kwanza basi usingempenda huyu wa pili.Therefore huyu wa kwanza ulikurupuka kumpenda na yule wa pili ndiye unampenda haswaaa.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1.huyu wa pili kamzidi mkwanjwa yule wa kwanza
    2.Huyo wa kwanza ulimkubali kwa kuwa ulikuwa umeachika na uliitaji kampani ya haraka
    3.u r a bitch

    (haiwezekani uwe na umpendaye hapo hapo uanze kumpenda mwingine)
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Simply ni kwamba nature ilikosea.

    Ilitakiwa kwamba ukisha penda mmoja , basi Moyo uwe una'seal kabisa 'air-tight' ili usiweze kupenda mwengine, hata akiwa na mkwanja, akipaka Betacot-N na Carolite, au akijipitisha mara nyingi vipi!.

    Lakini kwa kuacha hivi ilivyo, kazi ni nzito kidogo...utaupangiaje moyo?!
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mmh kweli jf kitchen party nyingi za kutosha
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    tungefanya maandamano mpaka mawinguni....babel tower ingekuwa cha mtoto.......he!

     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    love is too complicated to follow any scientific logic
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wa kwanza umempenda while wa pili umemtamani....i stick to loving the first one....! Lust and love are two different things!
     
Loading...