Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love is the beuty of the soul

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by abdul39, Dec 13, 2011.

  1. a

    abdul39 Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa na girlfriends watatu,akaanza kuwaza amwoe yupi kati ya hao.
    akawapa kila mmoja milion 5 ili aone kila mtu ataitumiaje.

    Girlfriend wa kwanza akaenda supermarket akanunua nguo,viatu,mikufu ya kila aina,
    akaingia saloon kutengeneza nywele,halafu akarudi kwa jamaa na kumwambia
    nimenunua hivi vyote ili nipendeze ili unipende daima.

    Girlfriend wa pili akarudi akiwa amenunua,tv,redio,cd & dvd player,meza na viti,
    halafu akampa mshikaji ili watumie kwa maisha yao wakioana.

    Girlfriend watatu akafanya biashara ndogo ndogo ile hela ikarudi mara mbili,
    akafungua duka na kumrudishia jamaa million 5 yake,akamwambia million 5 hiyo
    ikusaidie na hii itakuwa duka letu.

    Cha kushangaza ktk uamuzi wake jamaa akaamua kumwoa mwenye chuchu na makalio makubwa.
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Copy and paste, peleka kule MMU
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,388
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    karibu mbona mnaingia kimyakimya?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Yamekuwa hayo?
     
Loading...