Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love is like a rubber band

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kibirizi, May 6, 2012.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana JF mapenzi ni kama manati inabidi kila mmoja wenu asiachie kwani akiachia yanaumiza sana, nakaribisha michango kuunga hoja au kukataa!

    love.png
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dunia ingekua mahali pa salama sana pa kuishi , incase pasingekua na vitu viwili tu!
    1 . Mapenzi
    2 . Pesa
    Baas !
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    but hiyo rubber band ukiivuta sana ukachoka unaiachia tu haitakuumiza wewe itamuumiza mwenzio ambae bado alikua ameng'ang'ania kuivuta...njia nzuri ni kwamba wote mkiwa mnaivuta mkisikia mmechoka basi mnaachia hiyo rubber band wote kwa wakati mmoja namna hiyo hakuna anayeumia:whoo:
     
  4. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    YNNAH like this
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...