Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love is a Risk ndio nimesema....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 28, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu kila mmoja wetu hapa amewahi kupenda au kupendwa kama hajapendwa au kupendwa basi yuko kwenye mapenzi tayari lasivyo soon au later atakuwa na mpenzi kama si hivyo anafikiria ipo siku atakuja kupenda au kupendwa au la atakuwa kwenye mapenzi, Swali jiulize wewe mwenye mpenzi,unayetegemea kupenda au kupendwa, Kupenda ni RISK tena kubwa na ngumu kuepukika....nani anapinga au kuniunga hoja yangu, jiulize kwanza jinsi ulivyompata huyo mpenzi wako na definition ya RISK then argue with me...
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ooohh dear
    kila kitu tukifayacho dunia hii ya sasa
    ni RISK ..
    lakini binadamu kama binadamu twapenda kujaribu..
    saa nyingine twapanda
    saa nyingine twashuka
    saa nyingine hata nusu hatufiki..
    lakini siku zinaenda.
    time is the answer for every thing my dear..
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    umeshanianzia kwa mashairi tena? duh kweli tunapanda na kushuka jamani, mili twapita ila mimi kamwe sijawahi komea katikati lazima nimalize tuuuu hata kama ni marathoni itamalizwa tu, ila kuna mitu haitaki kuamini mapenzi ni kurisk eeeehhhh?wengine hupenda hata inayojiita miplayer eti HB au muuza sura kumbeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee..................kaingia kile cha nini vile?Nitakujibu kesho kivyako kama ulonijibu mama nikusooth roho yako au sio?leo na home work na Kigori si unajua tena?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    Magulumangu wewe.
    mie mashairi sijui na siwezi my dear..

    kabla sijaendelea umempeleka wapi yule mtoto mzuri..
    anae endesha gari na anaile kitu mdomoni (dami) hahah lol

    nway mapenzi ni kitu cha RISK sana my dear..
    ila unajua ndo mmkekutana ile mara ya kwanza ..
    raha mnazopeana, maneno matamu mnatupiana
    chumbani mnabebana, bafuni mnaogeshana
    njiani mankumbatiana, baharini mnagusana

    mmmhhhh ndo maana RISK huoni wala husikii..
    ngoja vitu vigeuke ..
    hapo ndo upande wa pili wa kila mtu utajitokeza..
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The more u take risk the more u get success
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Give love to receive love by AD!
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    AAAAAAAAAAHHHHHHHH yule mtoto iko tundu sana imenyinya visivyonyonywa sasa nimeipeleka boarding huko ikaone cha moto maana imeanza zoea TV imekuwa noma, halafu ujue vile vitu vya risk vyote vitamu sijui kwa nini? Utasikia wapi wakati masikio na macho yote yako full covered na mauongo? Utaoshwa wewe, mtapetipeti weweweee mtaimbiana nyimbo nzuri tales za kufa mtu, kila mmoja atataka kuonesha how she/he knows to love and so far, kasheshe mkishajuana tabia zenu sasas ndo mnaanza ooohhh mi naona hatuendani,ooohhh kila shutuma hahahaha....vipi weye mambo yako lakini mtu wangu? kuna ujumbe wako vipi kuna nafasi kupokelewa lakini? usije ukapata mapokezi finyu au tuandae kabisa malori ya na kukodi watu ili uonekane mzito zaidi?
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo nimekubali leo ...
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mhhhhhhhhhhhhhh Give love to get love?Proved au ndo iko kwenye mchakato? maana mafataki hapo sijui na wao hutoa love kuipata hiyo? Nitamuuliza mwenyewe AD....vipi lakini weye umetoa love to get it? mie nimerisk to get LOVE and she risked too so we both got LOVED..
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda avatar yako! Ingawa ni RISK sana kuipenda hiyo avatar! BTW TRC bado ina-operate? Nilikuwa naipenda!

    [​IMG]
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata JF ni RISK
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,076
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Kumbe nawe unaipenda hiyo eeh!? Basi tuko wengi.

     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmhh mafataki hawatoi upendo wowote my dear.
    mie napenda kuwaita Sellfish au shellfish utakavyopenda..
    wanawaza kujitimizia mahitaji yao
    kwa kujifisha nyuma ya upendo..
    siwezi sema wanaonyesha love yeyote my dear..
    naona wanaonyesha ushetani wao kuliko upendo dear..
    ni simba waliovaa ngozi ya kondoo hao..
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmhh sikujua hata na wewe unapenda hiyo
    asante sana my dear
     
  15. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu itakuwa vyema kama utafafanua hio RISK usemayo ni ya aina gani katika mapenz..ugonjwa,ugomvi,kifo,kukorofishana na familia ama ni ya aina gani..ndipo nipate la kuwakilisha.
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HAPO UMENENA :clap2: ....KUMPENDA MTU NI KAMA KUTEMBEA NA BOMU AMBALO HUJUI LITALIPUKA MUDA GANI.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhh
    haya bwana
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    I believe tayari iko black and white.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Itz risk, bt it can be minimized by portifolio investment
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtu jasiri huwa ni risk taker na anajimudu kupitia challenge mbalimbali za maisha, mojawapo ni hii, sasa kama wewe sio jasiri tena! unakuwa kwenye kundi la washindwaji mkuu
     
Loading...