Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love flavour - TBC1 by (MTV)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isimilo, May 24, 2009.

  1. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Hiki kipindi sidhani kama mmebahatika kukiona. Sina hakika kama ni series au ni one time show.

    Siku ya Jumatano nilichelewa sana kulala, imefika mida ya saa sita na nusu usiku kukawekwa kipindi cha ajabu sana pale TBC1 kilichokuwa kikilushwa na MTV. Kipindi kile naweza kusema kimeenda mbali zaidi mara 100 ya Big brother.

    Ni kichafu kimejaa kila aina ya sexual exposure, heavy -openly romance 90% Naked and all sort of that. Ni sawa na hii mikanda ya ngono wanayouza mitaani halafu wanaita Love story. Tukumbuke hata watoto siku hizi huwezi kuwaficha kitu kwa kuonyesha usiku wa manane. Bunge liko wapi?

    Kilijaa fumanizi, mabinti kulazimishwa kuvua nguo, na kila kitu. Kulikuwa na wavulana wachache kwenye jumba lile halafu wasichana wengi wanashindana kuchukua wavulana and then mwishoni wanapewa zawadi for the best!
     
  2. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well,sijakiangalia hicho kipindi.Mahali sahihi pa kuanzia ni TCRA.Hawa wana content committee ambayo inapokea malalamiko kuhusu content za all broadcating services in the country.
    Kila anayepewa leseni ya kutoa huduma za kurusha matangazo(yaani broadcasting,tafsiri ni yangu) anawajibika kufanya hivyo kadiri ya masharti ya leseni yake ikiwemo kutokurusha vipindi vyenye maudhui haya: ''Ni kichafu kimejaa kila aina ya sexual exposure, heavy -openly romance 90% Naked and all sort of that''.
    Wape TCRA kazi ya kufanya.....................
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Njoo na jina la kipindi.....
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Itakua ngumu kulalamikia uwepo wa hicho kipindi uki zingatia muda huo ulio tajwa kimerushwa. Mtu ani sahishe if I'm wrong lakini kwa ninavyo jua mimi kuanzia saa tano au sita za usiku mpaka muda fulani broadcasters wana ruhusiwa kurusha adult content. Kuhusu watoto ni kweli mtoto usiku anaweza labda akatoka chumbani na kukiangalia lakini ina tegemewa kuwa muda huo hamna watoto na wazazi mnaweza kucontrol watoto wenu kwa muda huo wasiangalie t.v. Mbona kuna mambo mengi sana watoto wanakua exposed tu mchana kweupe? It is hard kuwalinda watoto 100% uki zingatia a good part of the day hau shindi nao wala kuona wanacho kifanya. Kuna story na wenzao na mambo mengine mengi. The best you can do ni kulea watoto kwenye maadili & hope you raised them well otherwise utandawazi na mambo yalivyo sasa it's hard to protect a child's innocence for long. Hiyo mida ni adult theme time slot meaning hawa tarajii mtoto yoyote asiye na umri wa kuangalia kipindi hicho atakua macho na kukiangalia. So kutokana na hicho sidhani kama hao broadcasters wata chukuliwa hatua kama kipindi kili rushwa within the allowed time period.
     
    Last edited: May 25, 2009
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    we kama haujafurahia usiangalie tena, wengine tunapenda kuona mionjo mbalimbali. Hao watoto usiku wa manane wanatafuta nini kwenye TV, ndio maana hawaishi kusinzia darasani!
     
Loading...