Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love body languages za wanawake....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 26, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pengine ni utamaduni au nature, lakini ni mara chache sana mwanamke anaweza kumtamkia mwanaume 'nakupenda, naomba tu wapenzi' hasa kama hawajazoeana sana. Pia mwanamke anapokuwa na hamu ya mchezo na mwanaume (ambaye sio mpenzi/mke wake), inakuwa ngumu ku-express herself directly.
    Badala yake wanafanya ishara fulani zinazopelekea mwanaume ajue anapewa ujumbe fulani. Sometimes unakuta mwanaume hajui hizo ishara.

    Hivi wanaume ni ishara gani mnajua kuwa ukiziona mwanamke anakufanyia basi ujue anakutaka?

    Mi nianze tu na moja ya mwanamke kuja karibu yako, huku akichezea kitu mdomoni kwa mfano kalamu vile, na kuinyonya, na kusababisha zitoke sauti fulani za kufyonza huku akikuangalia machoni...
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    macho yanakuwa kama yamesinzia
    hakusikii ingawa anaweza akawa anakutazama, mawazo yake yanakuwa mbali na topic mnayoizungumzia
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie napita tu, ngoja wajuaji waje kukupa msaada zaidi.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh hivi kumbe
    Sina huo muda wakuremba remba
    Kabla hata hatujakutana lazima nijue sababu.
    Business or pleasure.

    Na ukinivutia ntakusalimu
    ( inategemea na hali ya hewa )..
    Mazingira..
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Na kama sitavutiwa na wewe sitaitikia salamu zako. LOL
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Thats too easy AD... just kusalimia, au kusalimia kwa namna fulani...
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo safi kwasababu wapo wanawake wengine vibuli sana.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    he he he...
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ndivyo inavyotakiwa..
    Yale mambo ya kureemba
    Na kumsifia mtu huku unawaza jinsi
    Ya kumkimbia siipendi..

    Hujavutiwa na mtu mwambie mapema..
    Hamna haja ya kupotezeana muda ..
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    You think that's easy?
    Have you try it before ?
    O
    Kama bado hujagundua kuna kitu
    kuhusu salamu.. chunguza tena ..

    (Sauti kwa ujumla )
     
  11. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mi kwangu terms and condition vitazingatiwa.
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ntakuja baadae wapendwa
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna wanawake wengine akimtaka mwanaume anatafuta kisa cha kuanzisha ugomvi nae!!!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Ok...
    nilikuwa silijui hili...
     
  15. M

    Mkomandaa Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkiagana atakuambia karibu kwetu kwa sauti ya mapozi. Muulize utakuwepo lini. Akijibu hilo umeula nenda harka.
     
  16. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hahahahahaaaaaaaaaa! Duuh..........hii kali.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nitarudi kusoma michango hii baadaye.
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tuko, these days wanawake wako straight kinomaaaa! hawana muda wa kuchezea majani wala kutafuna vidole, ni face to face, she will ask you out, anakupigia ka ulabu kidogo anakupa maneno yako, black and white, sasa wewe mwenyewe utachagua kunyoa au kusuka.

    hizo time unazozungumzia wewe ni enzi za Peaugeot 504 (guruwe) na VW-Beetle (Mgongo wa chura)
    Zama hizi mtu anakutokea hata kupitia FB (Face Book)
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hio ya kuchezea pen mdomoni... mmh! Mbona process ndefu saana??
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Baada ya hapo....
     
Loading...