Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love At First Sight

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Mar 6, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Love At First Sight

    lf.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yup...huku ndo kweli kupenda kwa ghafla...somebody falling in love with an image!

    Lakini si ajabu mabo haya, hata wanaJF kibao hapa ndani wanapenda avatar za wadada hadi wanafika bei na kufanya dating kwa PM...

    Its not only politics that cooks on here!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh! Yaani humu humu JF... mtu anadata kwa Avatar tu, basi ipo kazi! Sasa inakuwaje kwa wale wenye kutumia majina ya kike wakati wao ni wanaume?
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na wapo wengi wa sampuli hiyo..... mmojawapo ni ......dah namuhifadhi kwa muda
     
  5. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie nishawai tongozwa banaaaa humu ndani na ******, i was just wondering kuwa how can you just easier bonk a chick kupitia jamvi la ma-academician ka JF?, Lol!...isn't such simple guys!

    BTW nyie watongozaji nxt tm u beta read btn the lines (post za windo lako), mkawa na uhakika huyu ni he/she, mtakuja firw* bure siku ya siku araaaaa.............
    !
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimekuwa nagombana sana na watu wa nmna hii hapa JF, maana unaona wananiuliza wewe she au he? huwa najiuliza so what? maana hapa watu wanaishi anonymus sasa wewe unataka kujua jinsia yangu ya nini, kama watu wamehifadhi majina kapuni watu wanapaswa kujua kuwa wapo waliohifadhi mpaka jinsia, umri, location an kila kitu kapuni. Inaudhi kweli unakuta mtu anakujibu Dada Mbogela kwasababu tu anaona nimeweka picha ya Elizabeth Gupta kama avatar yangu, mimi nasema ni ufinyu wa kufikiria khaaaa!
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We unatafuta ban inaonesha unahamu nayo sana.
     
Loading...