Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Love 4 fun.

Discussion in 'Love Connect' started by Bra-joe, Apr 6, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Natafuta msichana wa 18-35 ambaye hajaolewa na haishi na bwana. (only 4 fun) Ninaumri wa miaka 35, naishi Rsa nakuja Tz mara 2/3 kwa mwaka. Vigezo: awe anajiweza kiuchumi, mkweli, hanywi pombe, havuti sigara, mpole na awe mcha-Mungu. Mimi ninavyo vigezo vyote hapo juu. Ukiwa tayari nitumie msg.
     
Loading...