Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lotus karudi????

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bibikuku, May 27, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naomba mnisaidie nataka kujua kama Lotus amesharejea Dar es salaam au bado? Kwa mwenye taarifa naomba anipe maana nataka nikamfanyia mahojiano binafsi nijue kule BBA alikuwa akijiwakilisha yeye ama alikuwa akiwakilisha wanawake wa Tanzania ama alikuwa akituwakilisha watanzania wote. Nisaidieni kupata taarifa hii tafadhalini sana.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swali la kumuuliza ni kwamba katumwa na nani? watu hawajui, wizara usika haina taarifa
     
  3. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amesharejea Dar, ukisoma magazeti ya leo yametoa taarifa hiyo.
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yuko dar.nenda michuzi blog kwa details
     
  5. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Lotus ni Kweli unamatatizo ya akili? Mbona ulipoinia BBA ulikuwa kama unapiga Crystal meth. Kelele bin mapepe na R u real proud of what u have been doing in that BBA House?
     
Loading...