Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lost laptop - please help.!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mja, Dec 17, 2010.

  1. m

    mja JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf
    juzi nilimpa mtu lift ktk gari, akanichapa laptop, yaani aliitoa katika begi akachikichia, sasa najua inaweza ikaangukia kwa yeyote, naomba ukiiona in toshiba t2550, serial number 76033856q ni pm, ninachohitaji ni data za hiyo laptop, nikiweza pata hata hard disk tu, nitashukuru, ni pm , na nitakujulisha namna ya mimi kuwasiliana na wewe, please be sure ninachohitaji ni data na si kingine, zawadi nitatoa, nzuri tuuuu.

    Please heeeelp
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahhahhaha

    hii forum ina vituko sana

    Pole sana mkubwa ila nimejikuata nacheka sana baada ya kusoma post yako.

    Kwa nini usiweke kwenye matangazo madogo madogo.

    • Je umeripoti polisi?
    Narudia kukupa Pole lakini huo ni uzembe unampa mu lifti usiyemjua
     
  3. m

    mja JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usincheke ndugu yangu, tunajifunza kutokana na makosa, nimesharipotu polisi
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu jamani tuwe huruma na wenzetu tujaribu kuchukuliana hilo jambo linampata yeyeto me niliwakuchukuliwa cm na mtu ninayemfahamu na nilimpa lift natupanae kwenye gari ila alizima ckuweza kumsachi.

    mkuu pole sana natumaini taarifa zimefika kama ilikuwa na password lazima itatembea kwa mafundi utapewa taarifa
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana, Mkoa gani?
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kuwakomesha hawa wezi ni kma gari yako ni 5 doors basi ile milango ya seat ya katikati unaipiga child lock - haitafunguka kutokea ndani; halafu unapandisha vioo kiasi kwamba hawezi kutoa mkono kwa nje na kufungua mlango - baada ya kupandisha kioo/ vioo unavipiga lock na vyenyewe kwa kutumia master power window. Halafu unatumia rear view mirror mara kwa mara ili kuona nini kinaendelea hapo nyuma yako. Toa lifti kwa unayemjua tu, usiyemjua big no - awe mwanamke, mwanaume, mtoto, mzee ni NO. akitaka lifti asubiri aombe kwenye msafara wa JK.
     
  7. m

    mja JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dar, jamaa alishukia maeneo ya vinguguti nilikuwa natokea airport
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimejifunza ckuizi na maneno nishazoea jamaa anaringa na kigari chake ata lift atoi
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Drphone unaona nimempa pole lakini pamoja na kuumpa pole ni ukweli kuna % ya uzembe.



    Tatizo kwanza unampa mtu lifti usiyemjua
    Pili Risk kubwa zaidi una kitu cha thamani na kinabeka kirahisi.

    Mja jaribu kufanya hivi

    Kuna jamaa mwananyamala yeye ulikuwa ukiibiwa kitu cha electronic ukienda kwake unakipata u unapta taarifa kiko wapi. Lakini sababu hiyo imeibiwa vingunti sidhani kama inaweza kufmfikia huyo jamaa. Na huyo jamaa sijui kama bado yupo.

    Kama una rafiki na polisi jaribu kuepeleza maeneo ya vinguti mtu anayeuza vitu vya wizi. Usiende polisi kiofisi. tafuta mshikaji anayemjua polisi mitaa hiyo.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli kabisa kunapolice wanajua vbaka wote
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Duh...hata mimi nilishampa mtu lift siti ya nyuma akashuka na laptop yangu kiana...Be Caeful with your Valuables ukimpa mtu lift!!
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Pole Mja tuombe angalau hizo data zipatikane.
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sioo tu vibaka hata watu ambao sio vibka lakini wanauziwa vitu na vibaka.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja mkuu nilishapata msaada wa aina hyo one day shemeji yangu aliingizwa mjini na wale matapeli wa almasi na wakamla 1.5m lakini tulizipata bila msaada wa police
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Yah kuripoti polisi nimuhimu lakini ni formality tu . Hakuna cha zaidi watakachofanya. Sana sana wakipata taarifa unakuwa umewasaidia kujua wamtafute nani walambe 10% yao.

    Hope mja atafanikiwa kujua japo hiyo laptop itakuwa inacheza anga gani za dar
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu.kweli kama kuna pwd unaweza kuipata kupitia kwa mafundi.lakini je kama na yeye ni member hapa jf? Siatakuwa ameshajua nini umepanga na nini afanye ili asije angukia mikononi mwa police?
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dr. Upo sawa kwel huko polis nikutoa repot tu. Tena bahati mbaya hiyo ishu imetokea dar labda afadhar ingekuwa huku kwetu kahama mji ni mdogo.
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu.kweli kama kuna pwd unaweza kuipata kupitia kwa mafundi.lakini je kama na yeye ni member hapa jf? Siatakuwa ameshajua nini umepanga na nini afanye ili asije angukia mikononi mwa police?
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie ndugu yangu mja, Laptop simu nikiwa alone kwenye gari no lift, no nini...maana watu siku hizi wanalipa hadi intrance fee ya airport na wanaingia na mabeg utadhani wameingia nchini toka safari, wanakuja kwako eti wanataka lift halafu ndani ya hilo bag mkuu hamna kitu......
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du hii kali mkuu dunia imebadilika usimwamini mtu kabisa yan
     
Loading...