Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Los Angeles Lakers Hatushikiki

Discussion in 'Sports' started by Duduwasha, Aug 11, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Timu Inazidi kukamilika Silaha Kazi zaMaangamizi zinazidi Kutua Ndani ya Lakers Team... Sasa Ndio Mwendo wa Kuchukua Ubingwa Back to Back Umewadia

    [​IMG]Ops This is Wrong Usitizame Boyz ii Men...

    Tizama Hizi Chini
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]Antawn Jamison


    [​IMG]Nas[​IMG]hhhhhhhhhhhhhhhhhh[​IMG]

    [​IMG]
    We are expecting this guy to play well on the upcoming 2012-2013 NBA season
    we want another championship trophy L.A LAKERS.
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    SIjajua Nash na Kobe wata-coexist vipi. Hii ni challenge kubwa sana kwa kocha. Howard sio wa kumtegemea sana mafree throw hayawezi waki-mhack basi anachemsha vibaya mno.
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Itamatch tu Usijali Mkuu... Howard akibanwa kobe ndio atakuwa free zaidi aaah we acha kabisa hii kitu itatuliza hasila zangu za miaka miwili iliyopita.... Timu ndio inatakiwa iwe kama hivi yaani inasajili Miami nawaona kama Takataka Sana... Carmelo alidengua last seasons
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Aisee Lakers are looking scary.
     
  8. P

    Pazi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Lakers mchezo mtu amekaa Los Angelas Miezi 4 sababu ya kuwa Lakers sasa aonyeshe yanayotakiwa la sivyo tabia yake itamponza macho ya watu yalivyokuwa kwa Lebron sasa yapo kwa Dwight Howard ila sasa LA LAKERS tunatisha sio kitoto na bado Bench naombea nalo lifanye ya maana ila Big 5 ndio hiyo Kobe,NASH,MWP,Gasol,Dwight Howard wakutuzuia ni OKC tu zaidi ya hapo tunatishaaaaaaa. kazi ipo kwa Lakers Nash na Kobe watapostaafu itawachukua muda. Leteniii Ring hiyooooooo.
     
  9. P

    Pazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    BIG5.jpg BIG 5 hiyooooooooooo :bange:
     
Loading...