Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lori la Mchanga laangukia Gari ndogo Mbezi Beach

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 25, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [h=1][/h]
    [​IMG]
    Ajali hii imetokea maeneo ya Mbezi Afrikana jijini Dar ambapo Lori hili lenye nambari za usajili T 545 BPU lililokuwa likimwaga mchanga na kujikuta likipiga mweleka na kuangukia Gari ndogo aina ya Toyota Rav4 yenye lambari za Usajili T839 BSL iliyokuwa imepaki katika eneo hilo.hakuna aliyepoteza maisha wala kujeruhiwa katika ajali hii.
    [​IMG]
    [​IMG]




    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii ajali imetokea kama siku nne (4) zilizopita. Nadhani ni information; siyo NEWS.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....hiyo tayari ni hasara.
     
  4. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mbona lori imeandikwa WARNING huyo jamaa wa R4 hakujua maanake, lol, pole mjomba.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna lori lilianguka kama vivyo liki mwaga mchanga last week maeneo ya makonde mezi beach.
    Lazima kuna uchakavu kwenye hizo lori.
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hiyo AJALI sio ya leo.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    MODs naomba mumlike huyu mdau JIJI. Anaonekana kujiunga hapa JF ili ku-promote ki-blog chake, hilo si tatizo, ila anapost habari za zamani na ambazo tayari zimeshaweka hapa JF then anunganisha na hicho ki-blog chake. Na anaziita 'breaking news' wakati ni zilipendwa!
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    siyo makonde,ni karibu na africana. mimi niliona haya magari wiki iliyopita siku ya ijumaa.
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ashukuriwe Mungu hakuna majeruhi wala kifo, gari litanyooshwa!
     
Loading...