Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ndupa, Mar 4, 2014.

  1. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saa kadhaa baada ya stori kutoka kwamba Msanii wa hiphop Lord Eyez anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na wizi baada ya kuvunja gari la mtu huko Arusha. Kampuni ya Weusi imetoa tamko kuhusu member huyu.

    Msemaji wa WEUSI Nikki wa II amethibitisha kuchukua uamuzi huo kwamba wamemwadhibu kwa kumfukuza Lord Eyez kwenye kundi lao.
     
  2. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,582
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 113
    Hivi huyu Lord eyes ndio alikua anatokaga na Ray C enzi hizo
     
  3. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,168
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 83
    Source mkuu, isije kuwa unamzushia eyez mnako.
     
  4. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 23,011
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 83
    Huyo huyo wala hujamfananishaa!!!!
     
  5. Ntakasi

    Ntakasi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2014
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 1,434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nilidhani Dimpoz alimsingizia,But this time around story iko soo convincing....Stay Away From Drugs......And Marijuana....
     
  6. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,582
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 113
    jana nimeiskia You heard clouds hii kitu huyo dada anaelezea
     
  7. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,582
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 113
    nikajua nimechanganya madesa
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 113
    Alipanda sasa anashuka kurudi juu ngumu
     
  9. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 3,168
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 83
    Hata mimi niliskiza ila issue inakuja kuhusu kufukuzwa weusi.
     
  10. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,582
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 113
    okay nikajua issue ya kuiba...jana Niki wa pili alisema hajui kuhusu hiyo issue
     
  11. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alianza kupoteana tangu yupo kwenye mahusiano na ray na ndio yeye aliyemfundisha ray c kutumia madawa ya kulevya!
     
  12. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alianza kupoteana tangu yupo kwenye mahusiano na ray c back in days na ndio yeye aliyemfundisha ray c kutumia madawa ya kulevya!
     
  13. bribrii

    bribrii JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malpo duniani.alichomfanyia ray c kwa kwel...afungwe tu na huko weusi afadhali tu walvomtimuwa coz nawapenda weusi.hawanaga sscandal za kis*nge.
     
  14. n

    nyangi m.a JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2014
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    daaah I feel pitty for this dude
     
  15. T

    The Moon Master JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2014
    Joined: Feb 22, 2014
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa walikua wamemtenga sana....
     
  16. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,562
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    sio kutoka tu.. na madawa ya kulewesha pia alimfunza kuyatumia..

    btw, weusi ni kampuni ya nini?
     
  17. carter

    carter JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2014
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Ulikuwepo kipindi eyez akimfundisha ray c kutumia kiariri?.. ray c ndio aliemfundisha eyez kutumia madawa(cocktail/crack). Eyez alikuwa anatumia bangi tuu. Hiyo poda ray c alianza kutumia kenya ndio akaanza kutumia na eyez kwa ku mix na poda...kipindi ray c ana kaduka cha nguo morroco(karibu na best bite) ndio eyez akawa anabembea kwenye gar ya huyo dada kama mjinga flan..
     
  18. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,562
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63

    amazing! ahsante mkuu kwa info..

    na huko kenya aliyemfunza ray c kula poda ni nani?
     
  19. Y

    Yusuph Issa JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha masiala excel weusi ni kundi la muziki kutoka jijini arusha lord eyez alikuwemo pia katika kundi!
     
  20. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,562
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    hahaaa!! mkuu sijasema kwamba si kundi la muziki... nimeuliza pale ilipoitwa kampuni... sasa hapo ndio nimechanganyikiwa kimawazo...
     

Share This Page