Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking For WEBDESIGNER.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bado Niponipo, Mar 6, 2012.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta professional and very creative webdesigner kwa ajili ya baadhi project zetu, siyo lazima iwe kampuni hata mtu binafsi anaweza kufanya project hizi.

    MSISITIZO:-

    Kawa wewe ni Webdesigner/developer mzuri nitumie PM itakayo ambatana na baadhi ya kazi ulizofanya hivi karibuni.

    Webdesigner awe anaishi Dar es salaam, tumekuwa tunadeal na watu wa nje ya Tanzania lakini tatizo linakuwa kwenye deadline mara nyingi.

    Asanteni.
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Soma post hiyo juu then tume PM
     
Loading...