Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for Tanzanian living in or close to providence, Rhode Island

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pius Mbwilo, Oct 6, 2008.

  1. P

    Pius Mbwilo New Member

    #1
    Oct 6, 2008
    Joined: Oct 6, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wanamichakato, tafadhali kama kuna watanzania wanaoishi Providence, Rhode Island ningefurahi kufahamu kwani mimi naishi katika hii city.

    Nawatakia Pilika njema za wiki,

    I will be back,

    Mbwilo
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii pius je wewe ni ndugu wa s mbwilo ? Usalama k ??
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeanza eeh?
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, kaazi kweli kweli.....
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mazee New London unazuka?
     
  6. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #6
    Oct 8, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shy bwana,
    kwi kwi kwi
     
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna Taarifa kwamba kuna Watanzania karibu 15 wapo USA kwenye miji ya Tacoma-Seattle,Phoenix,Urbana Champaign na Wichita kwa ajili ya mafunzo mbalimbali.Bwana Mbwilo jitambulishe kama nawe ni Mmojawapo...Watu hao wamekuja kwa udhamini wa Serikali ya US na kwa maelezo ya US Embassy Dar ni kwamba watakuwepo US kwa miezi 9-15.

    Hata Hivyo karibu sana kijiweni!!!
     
Loading...