Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for someone to share life with!

Discussion in 'Love Connect' started by One Heart, Dec 9, 2011.

  1. O

    One Heart Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdada wa miaka 29. Natafuta rafiki na kama mambo yakienda vema we can share the rest of our life together.
    Sifa zangu
    Dini - mkristo
    Mrefu wa wastan around 168cm
    Maji ya kunde
    Umbo la wastani siyo mnene wala mwembamba
    Elimu – Ya chuo kikuu
    Sifa za nimtakaye
    Awe mkristo mcha Mungu siyo kwakuigiza
    Umri – Kati ya 32 to 36 years
    Akiwa mrefu zaidi yangu itakuwa vizuri
    Awe tayari kupima afya HIV and other sexual diseases
    Asiwe aliwahi kuoa au kuwa na mtoto
    Atoke popote ila awe ana makazi au mpango wa kuishi Dar.
    Awe focused kwenye maisha
    If you find this post interesting just contact me through PM or email john.happy33@yahoo.com
    Kama uko serious and you really know what you are looking for in life just take a contact.

    NB: Swala lakuuliza kama nilipo hamna wanaume siyo point ya msingi since kuna circumstances nyingi zinaweza kusababisha mtu usikutane na yule unayetamani kuwa nae.
    Nategemea wapo watakaobeza ila sitaona ajabu maana hapa Jf kuna magreat thinker wa aina nyingi.
    Wala mimi sio mgeni JF kama ID yangu inavyoonekana nimekuwa mwenyeji na mfuatiliaji wa jukwaa hili kwa muda mrefu. Ila kwa post hii naweza kuonekana mgeni.

    Karibuni walengwa!!!!!!!!!!!!!
     
  2. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Luck!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Mimi ninavigezo vyoooote tatizo ni umri, kazi sina, na suala la makazi dar! Je nitakufaa kama ni PM
     
  4. O

    One Heart Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    hahah sasa una vigezo gani?lol
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Best wishes mamito!
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Mm 22yrz vp ntapata
     
  8. O

    One Heart Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks dear!



     
  9. O

    One Heart Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata nini?
    Maliza kwanza shule utapata wa age yako baada ya hapo!

     
  10. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    utapata ucjal.
     
  11. E

    Ectoparasite Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi 27 maisha haingalii age afu nipo arusha..ctopenda kuish dar..kama vp..
     
  12. O

    One Heart Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hope so Naima!



     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I love you ghafla
    [​IMG]
     
  14. O

    One Heart Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Why gafla? Basi chukua hatua!

     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naweza kuwa natimiza vigezo, ngoja nihakiki tena
     
  16. O

    One Heart Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujihakiki ni wazo zuri!


     
  17. l

    lonini Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninazo zote tatizo ni ajira yangu ndogo.pia sipendi kuishi dar kabisa.kama kweli una maanisha then.let me know.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeweka vigezo vigumu vp hatuwezi chakachua vifungu?
     
  19. O

    One Heart Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Ajira kwani ina nini? Mimi sijataja ajira ila nimesema at least awe focused in life. Unaweza kuwa na ajira kubwa still isikusaidie sbb yakutokuwa determined. Ww kwani uko wapi?
     
  20. O

    One Heart Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fidel bwana! Hatuwez kuchakachua coz hatua moja ya uchakachuz yaweza kuanzisha nyingine!


     
Loading...