Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for part-time job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JituParaTupu, Oct 13, 2009.

  1. J

    JituParaTupu Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu,

    Natafuta "Part-time" job inayohusiana na Inventory Management. Ningefurahi sana kama ningepata katika kampuni ya TBL hasa wakati wa stock-taking exercises (Perpetual or annual) ambayo niko mahili nayo sana. Niko "literate" na package ya SAP ambayo nadhani TBL wanaitumia. Nataka msaada wenu ili niweze kuongeza kipato kidogo wakati nitakapokuwa kwenye likizo yangu ya mwaka.

    Natanguliza shukrani na najua hapa jamvini pana kila msaada na najua nitasaidiwa. Asanteni.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Maadam umeshajichagulia TBL, manake ni kuwa hutaki sehemu nyingine. (Au mkuu unapenda kuutandika mtungi wa bure?).TBL iko wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam. Iko karibu na shule ya Uhuru upande wa kulia wa Uhuru Road kama unaelekea Buguruni. Fika getini uwaulize walinzi wakuelekeze mhusika akusaidie. Tunakuombea kila la kheri.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asee mkuu nasikia pale TBL hakuna kunywea kwenye glass, yani unafungua bomba na unamimina kwenye bilauri!!, kitu cha motooo.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Ndicho kinachomfanya mdau atake kazi pale naona.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii Kazi anaweza pata hata Muhimbili Hospital ama kwenye Kambi ya Jeshi Kule Mbagala, ila mkuu anataka tu TBL!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Halafu wanalalamika ajira ngumu. Watu bana.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu akipewa pande East Africa Breweries Ltd hakatai lazima ni mlevi!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mpwa nina utaalamu kama wa Jeetu Para tupu i mean invetory management, unamjua mtu anayeweza kunifanyia mipango kwenye kambi hiyo na mimi nipige part time pale, nasikia kuna deal sana.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nitakuja jina la kamanda mmoja, mtalaam wa milipuko!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu jamaa tumshauri atumie jina ulilompa, hilo la kwake labda akafanye inventory management pale Muhimbili National Hospital Mortuary.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Shukran in advance mpwa, sasa inabidi nianze kujifua kwa kutembelea pande za kunduchi au tegeta kwenye machimbo ya kokoto maana huko si ndio kuna milipuko ya baruti?
     
  12. J

    JituParaTupu Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu,

    Mimi si mnywaji wa kilevi cha aina yoyote ile. Ila nimependa kufanya TBL kwa sababu ya kupractise package ya SAP. Huko Muhimbili au jeshini sidhani kama wana hii package. Hata hivyo nawashukuru.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teh teh teh
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utapata kaka, we jipe moyo tu. unajua tatizo ni kwamba utaratibu wa part time jobs kwa tanzania bado haujakolea sana lakini usikate tamaa.
     
Loading...