Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for my better half

Discussion in 'Love Connect' started by Schrodinger Cat, Jul 3, 2012.

  1. S

    Schrodinger Cat Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini hamjambo wapendwa wanajamvi..mie ni kijana wa early 30s niko Arusha, mwajiriwa wa kipato cha kati, mkristu.
    Natafuta mwandani wa ubani mwenye kujitambua, ideally please be:
    1. 20-29 years old,
    2. in Arusha au uwe tayari kuhamia itakavyokupendezea
    3. sio mnene
    4. si mpenda-makuu na mkweli
    5. mwenye staha na msafi
    6. and most importantly, be normal.
    Mwanadada mwenye matazimio kama yangu anitumie msg na tutawasiliana zaidi kutokea hapo.
    Please, no games
     
  2. S

    Schrodinger Cat Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanajamvi bado nafasi ipo wazi kwa maana kwamba nia bado kutimia.
    Aliye serious tuwasiliane kupitia
    paul_frank1981@yahoo.com
    Asanteni.
     
Loading...