Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for microfinace partner

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Soparino, Apr 25, 2012.

  1. S

    Soparino Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa Mimi ni mzoefu katika eneo hili kwa takribani miaka 10, nimefanya ndani ya benk moja kubwa hapa nchini maarufu Kama benk ya walalahoi kwa miaka 8, hivi karibuni nimebuni ka institution kamoja kwa jina la MFL ltd. Nakopesha vikundi vya wajasiriamali watanowatano kwa kiwango kisichozidi m1. Sasa kamtaji kamekata na wateja ni wengi sana. Karibu tuwekeze.
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Binafsi ningependa uni inbox maelezo zaidi, unahitaji mtu akupe funds, unahitaji kuingia mkataba yaani tu nunue shares, or?
     
  3. S

    Soparino Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa nadhani nikisema nauza share soko la hisa hawatanikubali Kwani kampuni bado changa, wazo langu kumpata anayeweza kuwekeza kwa makubaliano ya kugawana faida , kwa kifupi sana ni hivi, tunakopesha kwa
    10% kwa mwezi na marejesho ni ndani ya wiki 12. Hapa ina maana kama umeweka m1 baada ya muda wa wiki 12 utakua umeingiza laki 3, kwa u
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mbona riba ndogo wengi wako kati 20-30%
     
  5. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Drop me your contact
     
  6. S

    Soparino Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo ndogo mkuu mabenki yanatoa kwa 2% -5% kwa mwezi hao wa 20%-30% kwa luga ya mtaani tutawaita vishoka. We are very formal and looking forward to a recognized institution in financial industry.
     
  7. S

    Soparino Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rajabterry@gmail.com
     
  8. T

    The State Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    weka namba ya simu nikupigie tufanye biashara haraka.
     
  9. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    natamani sana kama ninge practise mambo ya loan activities with any body so that to gain experience on how loan matters, na hasa katika likizo hii inayokuja ya mwisho wa semister, kiufupi nipo IFM, na persue banking and finance, mwaka wa pili!!!!
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko wapi? NAPENDA sana hii kitu ila niko Arusha na huku mimi niko na shirika moja na tuna vikundi zaidi ya 3000,
     
  11. S

    Soparino Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Arusha mjini nitafute kwa 0754 724451
     
  12. b

    babacollins JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  13. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Aisee mimi pia ni mdau sana kwenye haya mambo. Nilishafanya nao sana hawa MFI na nina uzoefu wa kutosha. Kwasasa hela sina, ila naweza kusaidia kutoa mafunzo kwenu na kwa hao mnaowakopesha ili kuboresha hicho mnachotaka kukianzisha. It is a very good idea.
    Natamani tungekutana tulizungumze hili swala kwa undani. Mi niko hapa Moshi.
     
  14. P

    Papadoc Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets communicate and do biashara.0789604755
     
  15. n

    ntwe Member

    #15
    Jan 16, 2015
    Joined: Jan 13, 2015
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pm me pliz. Mil. 50 itatosha? Nitumie business land yako tuone how we can help each other. Trust is priority in our future jointventure
     
  16. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2016
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Soparino Unaendeleaje na Biashara?
     
  17. poorbillionaire

    poorbillionaire JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2016
    Joined: Mar 4, 2014
    Messages: 378
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Mkuu Soparino how is ur business going on? Tupe mrejesho mkuu,wengine ndo bado tunajikongoja kwenye hii industry ya microfinance
     
Loading...