Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for male partner

Discussion in 'Love Connect' started by Plummie, Oct 18, 2011.

  1. Plummie

    Plummie Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdada mwenye umri wa miaka 35,proffesional nimeajiariwa. Natafuta partner aliyenizidi umri, mrefu , prefably 170 cms and above, mature,financial stable.
     
  2. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what for???
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Professional umeajiriwa ndio nini? Otherwise good luck
     
  4. I

    Idofi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Naomba contacts zako pls
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    170cm ni urefu wa nini?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakubali kusoma hujui ila hata picha ya mgomea unashindwa kuitambua?
    wewe 35 unataka finencial stable mkaka wa ova 35 utampata wapi??
    mimi nakushauri ubadilishe tittle uweke:NAITAJI WA KUNIZALISHA
     
  7. S

    Saas JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama haujui kutumia lugha ya kiingereza ni bora utumie kiswahili
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mbona mnamshambulia!Tafadhal i'm here for u!uko wapi,ntakupateje!wait ntaku pm!but nina 35 too!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani wakaka wa 35 hawapo? Mbona wapo wengi tu jamani? Na financial stable ulitaka atafute legelege ? Gdluck mdada waje na cash flow zao kabisa na benk statment loh?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Golden Dick! bila shaka 170 mm
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh majibu haya.. (yaani siasa hadi kwenye mapenzi..)

    Kipenda roho kwahiyo yeye anachopenda ndicho anachotaka na kama mtu ana-qualify awasiliane nae.., hayo mambo ya lugha sidhani kama yatamsaidia kwenye hii pursue yake of happiness

    Good Luck Plummie,
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    170cm 1.7m zaidi ya kimo cha binadamu ni kitu gani kina urefu kama huu kwa binadamu
     
  13. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kabra sijakukubalia naomba nijue professional yako, financial stability yako na sababu za kutopata partiner kwa umri ulionao mpaka sasa?
    Mimi ninahivyo vigezo ulivyovisema nina 178cm hope ulimaanisha urefu, financial stability hujaspecify ni kuanzia millioni ngapi?
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usiwajali wanaokutupia maneno yakejeli kwani maneno yao ni kama maji ya moto hayachomi nyumba,afadhali wewe umesema unamtaka wako mwenyewe wengine wanasema sijui rafiki yangu mara jirani,utampata mwenye kheir na wewe mtangulize Mungu na atakujalia utampata mwenye kukujali anaekuheshimu na kukupenda kwa dhati.....
     
  15. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Just PM to me. Nina 36yrs. Ila ni cm.168.
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hahahah cash flow yangu inaonesha Closing Balance Cash & Cash equivalent -189,000, 000,000 TSH sasa sijui itakuwaje hapo
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    DUUUH utakuwa umepiga mileage kibao, used ilembaya na huenda overhauls kadhaa zimefanyika.
     
  18. T

    The Priest JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    whats wrong with you women nowdays,umri ukikuacha tulia usaide nduguzo,hizi stress za ndoa bado mnazitaka tu,kwanza u're approaching to menopause..anyway good lucky
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani huu ni urefu wa mpini anaotakiwa kuwa nao huyo partner
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukikosa kabisaaaaa....niPM ...
    Otherwise mtafuto mwema!!!
     
Loading...