Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Dine, Apr 23, 2012.

  1. D

    Dine Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina astashahada ya kilimo na mifugo natafuta kazi popote hapa tz kama kuna mtu anafahama wapi nitapata ajira anipm
     
  2. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Rafiki si umeona hapo juu ktk matangazo kuna shamba segerea! U have what it takes changamka ndugu!
     
  3. D

    Dine Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poa ngoja nijaribu bahati yangu
     
  4. D

    Dine Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poa ngoja nijaribu bahati yangu katika hilo shamba huko segerea
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa elimu yako ulitakiwa ujiajiri kwa kilimo
    Watu wamesoma udaktari na wanakimbilia kulima
    wewe mtaalamu wa kilimo unataka ajiriwa.
    OTIS
     
Loading...