Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

looking for job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by korino, Apr 14, 2012.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari zenu wanajamii...me ni msichana mwenye umri wa miaka 25 nimegraduate bachelor of business adminstration last year! natafuta kazi katka mkoa wowote hapa tz! nawezafanya kazi ktk depatment zifuatazo; human resource,marketing,accounting and finance! pia naweza kufanya customer care na kazi yoyte inyoendana na nlichosomea! nisaidien jamani maisha ni magumu! na mliopata kazi tayari msitusahau wenzenu! ahsanten
     
  2. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hali ya mtaani ni mbaya ebu tengeneza plan B ya kujiajili kabla hujaajiliwa coz no ajira utasubiri mpaka unasahau kuwa wewe umegraduate
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usijali mama utapata ajira tu,we mtangulize mungu kwa kila kitu,maana wanaotaka ajira ni wengi mno,so only God can make wonders to u!
    Usikate tamaa.
     
  4. korino

    korino JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli uyasemayo kaka angu bt jinsi hali ilivyo cwez sema hata huo mtaji mdogo cna....ahsante lkn
     
  5. korino

    korino JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukran kaka ni kweli kabisa uyaseamayo! Mungu atatusaidia naamini hivyo...yaani nimeanza fanya interview cku nyingi mpaka leo hata interview sijawah itwa zaidi ya nssf nayo ndo hivyo!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Umegraduate wapi?
     
  7. K

    KALIJOSE New Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa, tafuta eneo lolote hata kama kwa kujitolea ili upate uzoefu kwani waajiri wengi wanataka uzoefu licha ya taaluma uliyonayo dada. Siku njema
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukipata internship popote itakusaidia sana. get out of that shell...being at home. Pia being a trainee kama wasomaji wenzangu wanavyoshauri, bora ujitolee kwa muda na watu wataona uwezo wako...

    Mfano mzuri ni hapa nilipo, ninao trainees wa vyuo mbalimbali,baadhi ya waliofanya vizuri tumewapa kazi(P.E.C)na waliofanya vibaya tumewashauri kwani kutoweza si asili wala mwisho wa mafanikio, Waliojitahidi tumewapa (T.E.P)na wale ambao wanarudi vyuoni ku-submit research zao tumewapa vyeti vya umahiri.

    Ukipata nafasi unaitumia..usiulize salary scale wakati wa training/internship...ufanyacho kitashuhudia.
    Kwa ushauri zaidi tuendelee kuwasiliana.
    Pia hongera kwa kuwa muwazi kwani naamini wanajamii kila mtu ana kazi yake na fani yake hivyo ni rahisi kusaidika hata kama ni ushauri.
    Pia naungana na ndugu yangu KALIJOSE katika suala la UZOEFU MBALI YA TAALUMA ULIYONAYO.

    UTAFANIKIWA 100%
     
  9. korino

    korino JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahsante ila nimejaribu kupeleka barua pamoja na cv ktk kampuni zaidi ya 3 kwaajili ya kuomba kujitolea kufanyanao kazi bila malipo yoyote yoyote lkn pia wamenijibu hawana nafasi na barua wamenijibu kwa njia ya posta..
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mkiambiwa chukueni Education mnaona ni uchuro,ona wenzio tumeshaanza kuponda hela za JK,Haina shida we kuwa na subira utapata tu!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    si bora nikawe hata mgambo wa jiji kuliko kuwa ticha.
     
  12. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha matusi na dharau ya ajira ya mtu mungu ataachana nawe. Hata mimi natafuta za social science sijapata navumilia huc na nalima napata hata hela za capply.
     
  13. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    subiri zamu yako ya kulia inakuja na hyo faculty ulichukua!!naamini utarudi kama huyu!
     
  14. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    pole mwaya...kazi zipo na utapata tu..this might help 1.peleka cv na vyet pale FINCA mwembechai..awa jamaa wanaajir kila cku 2.Advans bank tanzania naskia wanafungua matawi mapya so wanaitaj watu..so wacheki kwny site yao 3. kama una gpa nzur kaombe kufundisha. cku izi kuna business colleges nyingi watakupa ata part time..4. funga na umuombe Mungu upate kaz..n don give up
     
  15. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLE dada yangu. haupo peke bali na mm nimo katika hizo pilikapilika.

    Ushauri wangu
    Pindi uonapo tangazo usiache kutuma maombi Pia usiache kusambaza barua kama wenzangu walivyo kuambia sehemu tofautitofauti hata kama hawajatangaza.

    Hivi ni vita dada yangu tusiache kupambana mpaka tupate ushindi ingawa itachukua muda ila TUSIKATE TAMAA.


    NB: ''BETTER LATE THAN NEVER''

    MUNGU YUPO NASI NAAMINI ATATUSAIDIA
     
  16. j

    jobseeker Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anonymous_007 umenipa wazo zuri sana hapa, ahsante sana. Hii idea ya kusomesha buisness college imeanza kunivutia. Suali kwako na wana JF kwa jumla nitapata wapi list ya business colleges? kuna yeyote anaejua kama kuna college inayotafuta trainers wa IT/ICT?
     
Loading...