Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for job opportunity

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Graca, Aug 27, 2012.

  1. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakubwa naombeni msaada wenu mi nna degree na nna experience ya miaka miwili kama loan officer,naomba mwenye kuweza kunisaidia jinsi ya kupata kazi. shukrani.
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    kukusaidia kivipi hebu funguka?
     
  3. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kazi ndugu yangu.
     
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unataka kupewa kazi, za kutafuta umekosa sio?
    haya ngoja wenye kazi za kugawa hapa waje watakupatia!
    Hivi degree yako ulipewa au ulipambana mpaka ukaipata?
     
  5. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niliipata kwa juhudi zangu mwenyewe sema tu mfumo mbovu wa ajira.
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ukiwa na mawazo ya juhudi kama ulivyojibu hapo juu basi nakwambia utafanikiwa, ila ukiwa na mawazo ya kupewa ni dhahiri hutatumia juhudi kupata unachotaka. ni bora uwe na juhudi na ikitokea ya kupewa sawa ispotokea juhudi zako zitakutoa kwenye huo utumwa wa mawazo
    just "food for thought"
     
  7. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu,juhudi ninayo sana,ila tu bado sijabahatika. sasa inafikia kipindi mtu unakuwa desperate.
     
  8. a

    amigooo Senior Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana na mawazo ya kuajiriwa sana sbb ndo mwanzo wa kulemazwa kimawazo na kutumikishwa katika kutika kutimiza ndoto za mwingine. Njoo nikuoneshe njia nzuri ya ujasiriamali. waweza kuniandikia kwa healthwealthfirst@gmail.com
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Graca hapo ulipopatia uzoefu wamekufukuza? au kwa nini unatafuta kazi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijafukuzwa, am still working there ila nataka more challenging job especially ambayo ni ya profession niliyosomea chuo.
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Graca umesema unataka kazi inayoendana na kozi uliyosoma chuoni lakini hujasema chuoni umesoma degree ya kitu gani. Ungeweka taarifa inayojitosheleza hata na mkoa ulipo sasa na mikoa ambayo uko tayari kwenda kufanya kazi ungesaidika zaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimegraduate sua kozi Home Economics and Human Nutrition. nipo dar.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...